Hỏi/ Thắc mắc - Tư vấn màn hình? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tư vấn màn hình?

Adolf Linh Le

Búa Gỗ
Chào các anh/chị và các bạn trong diễn đàn!

Do tình hình cô Vy lộng hành nên công ty cho mình về nhà làm. Nhưng màn hình tại nhà chỉ 18.5 inch khi remote máy công ty (full HD) thì mọi thứ phóng quá to khiến làm việc khó chịu lắm ạ. Lúc rãnh mình chơi game WarThunder, World of Tanks, GSGO... Nay mình có khoảng dưới 4 triệu liệu mua màn hình 24 inch nào đẹp cả hiển thị lẫn hình thức (không viền ý) {EMO_080}. Xin các pro tư vấn giúp mình với!

Cám ơn trước ạ! {EMO_026}

LolVnzoom

Búa Gỗ
Asus 3.290.000đ
Màn hình LCD Asus 24" VL249HE

ở nguyễn kim ngon lắm màu đẹp +viền mỏng+ 75 hz IPS ngon mà thơm nữa,mình mới mua 1 tuần- VỚI LẠI bây giờ ai xài 60 hz nữa

Sửa lần cuối:

TheAn

Búa Đá
24mp59g
Màn này nhiều người dùng.

Adolf Linh Le

Búa Gỗ
Màn Hình Dell S2319H 23 Inch Full HD (1920 x 1080) 5ms 60Hz IPS Stereo Speakers 3W x 2
Các bạn gợi ý những cái trên đều rất đẹp. Mình khoái con Dell ở công ty có thể xoay trái, phải; nâng cao, hạ thấp và xoay dọc mà chắc chắc mắc tiền lắm. Tiện thể mới thấy con HP N240h (2MW69AA) không biết như con Dell trong công ty mình đề cập bên trên không nữa?

Adolf Linh Le

Búa Gỗ
SAu 2 đêm nghiên cứu mình quyết quyết định chọn ASUS VZ249HE 24" FHD giá 3,390,000₫. Lần đầu xài màn bự thế này rất đã các pro ạ. Cám ơn các pro lần nữa.

SUNgo35

Búa Gỗ
SAu 2 đêm nghiên cứu mình quyết quyết định chọn ASUS VZ249HE 24" FHD giá 3,390,000₫. Lần đầu xài màn bự thế này rất đã các pro ạ. Cám ơn các pro lần nữa.
Em đang sài con Dell S2319H 23.0Inch IPS chắc cũng tương đương với con của bác.