Tư vấn giúp em card VGA rời lắp vào máy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tư vấn giúp em card VGA rời lắp vào máy

huuhieu012345

Rìu Sắt
Em có con máy cổ đời tống cấu hình main, cpu như này thì mua con card cũ nào lắp vào cho hợp lý vậy các bác? Trước máy này em lắp con GT 420 xong main bị cháy thay con mới này giờ thiếu card rời. Em định mua để xuất hình ảnh cho đẹp hơn để coi phim thôi chứ cảm giác xài card on nó sao sao ấy. Nhờ các bác tư vấn giúp em ạ. Cảm ơn các bác nhiều ạ....

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Card cũ thì GT 630, 730, 740 nhưng thôi bạn bỏ tầm trên ~1tr mua con GT 710, còn này thì cũng ko mạnh mẽ gì nhưng dc cái mới bh 36 tháng, và bạn cũng chỉ xuất hình.

Mua mấy con card cũ hơn 200k-600 hay 700k bh 1 đến 3 tháng, hết bh nó hư thì cũng vất.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Săn hàng dùng rồi GT-730 or 740 thì ngon .
năm rồi may mắn mua cá gigabyte GT 740 1GB OC có 250K trên shopee chạy với Q9400 thấy máy nó đáp ứng tốt , do ko có chơi game dùng lướt web nên như vậy là quá dư

huuhieu012345

Rìu Sắt
Thanks 2 bác ở trên ạ. Em đang xem xét dòng 7xx. Tại tài chình em cũng còn có 700k đổ xuống. Để em xem lại ạ.

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
lướt web chơi youtube hay 1 game web xin chia sẻ con tớ đanh dùng là g210 {bad_smelly}