Nhờ tư vấn - Tư vấn Camera trông trẻ loại nào? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tư vấn Camera trông trẻ loại nào?

mrJaden

Rìu Bạc
Chào các bác, em tính mua camera trông trẻ nhỏ lúc ngủ mà phân vân không biết loại nào hợp những tiêu chí này:
Hiển thị tốt, cả đêm lẫn trong tối, Phát hiện tiếng và chuyển động của trẻ để bé có lăn lộn hay khóc còn biết
Chống ngược sáng
Kết nối ổn định
Có app smartphone
Em xem thử con Camera Xiaomi Mi Home Security 2K Pro mà không thấy review thực tế
Mong các bác đưa ý kiến giúp em
Xin chân thành cám ơn các bác!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Không cần review, cứ mang về dùng thôi bạn. Nó có chức năng trông trẻ thật mà.
Còn chống ngược sáng thì mình không biết..kaka

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Review thì đây:
Mã:
https://reviewcamera.net/review-camera-xiaomi-mi-home-security-2k-pro#:~:text=Camera%20Xiaomi%20Mi%20Home%20Security%202K%20Pro%20c%C3%B3%20thi%E1%BA%BFt%20k%E1%BA%BF,tr%E1%BB%A3%20k%E1%BA%BFt%20n%E1%BB%91i%20Bluetooth...
Quá trời cả Re cả view - Không biết có đúng như bài hay không.
Nếu đúng cỡ 80% thì "Tẹo vời" rồi.

mrJaden

Rìu Bạc
hầu bao của bác bao nhiêu?
K cao quá là đc bác ạ, giá vs chất lượng như yc p/p là ổn
Không cần review, cứ mang về dùng thôi bạn. Nó có chức năng trông trẻ thật mà.
Còn chống ngược sáng thì mình không biết..kaka
Thank bạn
Cám ơn bác, em cũng đang tìm hiểu dòng này
Review thì đây:
Mã:
https://reviewcamera.net/review-camera-xiaomi-mi-home-security-2k-pro#:~:text=Camera%20Xiaomi%20Mi%20Home%20Security%202K%20Pro%20c%C3%B3%20thi%E1%BA%BFt%20k%E1%BA%BF,tr%E1%BB%A3%20k%E1%BA%BFt%20n%E1%BB%91i%20Bluetooth...
Quá trời cả Re cả view - Không biết có đúng như bài hay không.
Nếu đúng cỡ 80% thì "Tẹo vời" rồi.
Qc trung thực thì tốt quá bác nhỉ