Nhờ tư vấn - Tư Vấn Camera An Ninh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tư Vấn Camera An Ninh

NThHuan

Gà con
Chuyện là em sinh viên mới vô trường, muốn kiếm một con camera lắp trong phòng trọ để cuối tuần về quê cho yên tâm. Tài chính em 500k đổ lại nên không yêu cầu gì cao, chủ yếu quan sát tốt và có cảnh báo chuyển động là ổn rồi. Nhờ các bác tư vấn giúp em, dễ mua trên các sàn thương mại điện tử thì càng tốt ạ. Xin chân thành cảm ơn!

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Rẻ thì bạn kiếm yosee , ổn hơn thì ezviz và imou . ez và imou 500k mua dc cam nhưng thẻ nhớ bạn phải bỏ thêm tiền

tittau

Rìu Sắt
Xem phần đính kèm 36776Chuyện là em sinh viên mới vô trường, muốn kiếm một con camera lắp trong phòng trọ để cuối tuần về quê cho yên tâm. Tài chính em 500k đổ lại nên không yêu cầu gì cao, chủ yếu quan sát tốt và có cảnh báo chuyển động là ổn rồi. Nhờ các bác tư vấn giúp em, dễ mua trên các sàn thương mại điện tử thì càng tốt ạ. Xin chân thành cảm ơn!
làm con imou C1C cũng dc lên shope mua cả thẻ nhớ chưa đến 500k