Hướng dẫn và Thảo luận - Tự tạo phần mềm AIO (All in One) Software theo ý mình | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Tự tạo phần mềm AIO (All in One) Software theo ý mình

limited10

Rìu Chiến
Hôm nay mình xin giới thiệu cho các bạn cách tự tạo một phần mềm AIO Software setup theo ý mình
Điều này giúp cho bạn hoàn toàn yên tâm về phần mềm mình đang cài đặt đồng thời giúp cá nhân hóa file cài đặt tối đa
Chúng ta sẽ sử dụng phần mềm
Mật khẩu giải nén: vnz
Và làm theo hướng dẫn như video dưới đây:

Chúc bạn tự tạo cho mình một phần mềm AIO ưng ý

Lưu ý: File p@th an toàn, bạn cứ an tâm cài đặt, 1 số phần mềm diệt virus nhận nhầm. ngay cả bản thân phần mềm tải từ trang chủ cũng bị VirusToltal nhận nhầm (minh chứng đọc 2 link dưới)

Sửa lần cuối:

Nguyen_loi23

Rìu Sắt
Hôm nay mình xin giới thiệu cho các bạn cách tự tạo một phần mềm AIO Software setup theo ý mình
Điều này giúp cho bạn hoàn toàn yên tâm về phần mềm mình đang cài đặt đồng thời giúp cá nhân hóa file cài đặt tối đa
Chúng ta sẽ sử dụng phần mềm
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Và làm theo hướng dẫn như video dưới đây:

Chúc bạn tự tạo cho mình một phần mềm AIO ưng ý

Lưu ý: File p@th an toàn, bạn cứ an tâm cài đặt, 1 số phần mềm diệt virus nhận nhầm. ngay cả bản thân phần mềm tải từ trang chủ cũng bị VirusToltal nhận nhầm (minh chứng đọc 2 link dưới)

Mình cũng đang cần. Xin cảm ơn bạn

limited10

Rìu Chiến
file không tồn tại ạ
Đã fix link phần mềm trên bài rồi bạn

Sửa lần cuối: