Chia sẻ - Truy cập miễn phí giáo trình do Đại học Cambridge mở kho | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Truy cập miễn phí giáo trình do Đại học Cambridge mở kho

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Lượn lờ web được chia sẻ cái này, mang về cho anh chị em ai có nhu cầu:

Kho giữ liệu hơn 700 giáo trình đã xuất bản, có sẵn, kể cả những cuốn phải mua trước đó thì giờ người học có thể truy cập miễn phí tại Cambridge Core từ nay cho đến cuối tháng 05/2020. Cơ hội hiếm có cho những ai muốn tham khảo các nguồn học liệu uy tín và hữu ích ở nhiều lĩnh vực như: Khoa học máy tính, Khoa học Trái đất và Môi trường, Vật lý, Toán học, Kỹ thuật, Thống kê và Xác suất, Triết học, Khoa học Xã hội và Nhân văn,…
Khuyên dùng máy tính xách tay hoặc máy tính để bàn có Google Chrome để có trải nghiệm tốt nhất.
Và cuối cùng là link
Nhân tiện, do mở ra nên số lượng truy cập đang bị ngáo:))

Sửa lần cuối:

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Có download dc về máy ko bác
Theo mình hiểu thì không tải được về, vì các sách để trên mấy thư viện này đều tách ra rất nhỏ theo từng chương, từng nội dung nên đọc thôi bạn ạ.
Mình nhờ là ở trường mình học cũng mua quyền đọc khá nhiều sách trên đó nhưng chả ai vào:))

macqueen

Búa Gỗ Đôi
sợ chưa đọc hết nó lại ko open nữa

Xenios

Gà con
bạn biết cách xem k mình k thể xem được bất cứ chapter hay book nào

luanintel

Búa Gỗ
Mình vào thấy chỉ được 67 ebook nó cho truy cập miễn phí thôi. Và cũng chỉ cho lấy từng chương.

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Mình vào thấy chỉ được 67 ebook nó cho truy cập miễn phí thôi. Và cũng chỉ cho lấy từng chương.
Một số cuốn nó cho truy cập full pdf tải về thì phải, mình tải được 1 cuốn về để trưng đó thôi