Hỏi/ Thắc mắc - trợ giúp về thông báo bản quyền | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc trợ giúp về thông báo bản quyền

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Máy mình dùng Win 11, đã active bằng KSpico mới nhất. Mấy hôm nay cứ ra thông báo này liên tục dù mình check trong Activation vẫn đang là Active. Thông báo hiện liên tục rất khó chịu, ai biết hỗ trợ mình với. Cảm ơn mọi người đã đọc

assasin13890

Búa Đá Đôi
Máy mình dùng Win 11, đã active bằng KSpico mới nhất. Mấy hôm nay cứ ra thông báo này liên tục dù mình check trong Activation vẫn đang là Active. Thông báo hiện liên tục rất khó chịu, ai biết hỗ trợ mình với. Cảm ơn mọi người đã đọc
Xem phần đính kèm 46581
Xem phần đính kèm 46582
Active bằng tool có phải lúc nào cũng đc vầ tool nào cũng đc đâu. Bac dùng thử thằng KMSAuto nhé
Thấy hiệu quả hơn đó. Mỗi tội phải tắt virus protection đi trước. Chúc vui! {ah}

N

n2t4r

Xem phần đính kèm 46581
Xem phần đính kèm 46582
PICO làm gì có phiên bản mới đâu bạn? nếu có đi nữa nó cũng không lấy Digital License được. Bây giờ bạn vào trong bài viết Hỗ trợ kích hoạt, các Admin sẽ kích hoạt bản quyền bằng Key cho bạn, đảm bảo chính danh không cr@ck

lightingbolt

Búa Đá Đôi
PICO làm gì có phiên bản mới đâu bạn? nếu có đi nữa nó cũng không lấy Digital License được. Bây giờ bạn vào trong bài viết Hỗ trợ kích hoạt, các Admin sẽ kích hoạt bản quyền bằng Key cho bạn, đảm bảo chính danh không cr@ck
cảm ơn bạn, để mình qua bên đó đăng ký

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Active bằng tool có phải lúc nào cũng đc vầ tool nào cũng đc đâu. Bac dùng thử thằng KMSAuto nhé
Thấy hiệu quả hơn đó. Mỗi tội phải tắt virus protection đi trước. Chúc vui! {ah}
KMS Auto đối với máy mình vô hiệu bạn ơi, chạy xong vẫn y chang

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
KMS Auto đối với máy mình vô hiệu bạn ơi, chạy xong vẫn y chang
Rất nhiều, bác đã thử chạy tool Activation script của bác lehait chưa? e ko tin lại ko có tool active đc cái máy bác {ah}
Đã dùng KMSpico rồi thì khó lắm đó.

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Rất nhiều, bác đã thử chạy tool Activation script của bác lehait chưa? e ko tin lại ko có tool active đc cái máy bác {ah}

cảm ơn bạn, mình đang tìm bản script đó đây

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Mình vẫn gỡ đc bt mà. Bạn gặp vấn đề chỗ nào nhỉ
Mình dùng KMSpico active Windows or Office. Khi act trên máy xuất hiện 2 file có tên là SECOH-QAD.dll và SECOH-QAD.exe nằm trong .\Windows .
Và khá nhiều thay đổi trong reget. . .
Và lâu rồi ko dùng nữa nên ko biết tình hình hiện tại thế nào.
Vì thế cũng hóng kết quả của chủ topic.

assasin13890

Búa Đá Đôi
Mình dùng KMSpico active Windows or Office. Khi act trên máy xuất hiện 2 file có tên là SECOH-QAD.dll và SECOH-QAD.exe nằm trong .\Windows .
Và khá nhiều thay đổi trong reget. . .
Và lâu rồi ko dùng nữa nên ko biết tình hình hiện tại thế nào.
Vì thế cũng hóng kết quả của chủ topic.
Nếu gỡ thì nên dùng revo hoặc iobit mà gỡ cho nó ổn b ạ. Sẽ tạm sạch hơn là trình gỡ của win

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Xem phần đính kèm 46581
Xem phần đính kèm 46582
Thông báo cho thấy Windows của bạn đã được cra@k (Bạn đã dùng PICO). Theo tôi, nếu là máy cá nhân, bạn chịu khó cài lại Windows rồi active bằng key để có bản quyền, dùng sẽ ổn định (máy công ty hay cơ quan thì ... tùy bạn).

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
KMSAUTO Nó còn cho gỡ KMS, KMSPico thì ko.
Hiện thời mình ko biết có ai xử được KMSpico chưa.
Nếu gỡ thì nên dùng revo hoặc iobit mà gỡ cho nó ổn b ạ. Sẽ tạm sạch hơn là trình gỡ của win
Mình khẳng định là gỡ được.
Nhưng gỡ xong win còn chạy ra hồn ko thì chịu.
Tóm lại là:
Máy voọc thì sửa, gỡ . . . để trải nghiệm, máy kiếm gạo thì nên cài lại.