Hỏi/ Thắc mắc - Trình chặn quảng cáo của Cốc cốc chặn tự động 1 số trang web? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Trình chặn quảng cáo của Cốc cốc chặn tự động 1 số trang web?

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
Dạo gần đây mình sử dụng coccoc thì thấy 1 số trang web nước ngoài đã tự động bị chặn bởi trình chặn QC của coccoc. Mình đang dùng Adguard nên mình không cài thêm bất kỳ ext chặn qc nào khác. Mọi người nếu gặp tình trạng gặp khó khăn khi vào 1 số trang web có thể kiểm tra bằng cách truy cập lại bằng trình duyệt chrome nguyên bản. nếu như vẫn vào đc thì tắt ext của coccoc là sẽ ổn

Hamano Kaito

Moderator
Đã xài trình duyệt mà còn phải "Đối Phó" thì mình nghĩ "Dẹp Đi" và đừng xài trình duyệt đó nữa.
Làm trình duyệt để cho người dùng có cái tiện lợi, chứ ko phải hướng đến 1 chân lý "Vụ Lợi". Mình chúa ghét những trình duyệt ko "Chính Thống" như vầy (Chỉ ngoại trừ "TOR" là mình nể thôi, còn lại điều ko thích)
--------
Mà nếu có lỗi như vậy mình nghĩ bạn nên báo cho DEV của CC sẽ tốt hơn :oops:

sonatimHN

Búa Gỗ
TOR ẩn danh khủng nổi tiếng nhỉ :D

Hamano Kaito

Moderator
TOR ẩn danh khủng nổi tiếng nhỉ :D

TOR là trình duyệt web chỉ dùng để chạy riêng đối với tên miền mà TOR hỗ trợ (ngoài tên miền đó thì TOR vẫn duyệt được các miền còn lại)
Những miền mà TOR hỗ trợ bạn sẽ ko thể nào tìm kiếm được trên mạng "bằng cách thông thường". Nó được ẩn đi cho nên 1 phần cũng được gọi là DeepWeb