Giveaway - Trend Micro Maximum Security 6 months | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Trend Micro Maximum Security 6 months

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chừng nào hết hạn dùng thử 6 tháng nhỉ? trước có xài Trend mà thấy cài vào máy có vẻ đơ đơ quá, không biết đợt này đã có cải thiện hơn chưa?.

boycali

Búa Gỗ
Trend Micro Security 2021 nhẹ, diệt virus rất tốt,hiệu quả nha bạn, chuẩn luôn nhé.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
ông trend này ổng hay chiếm quyền mỗi khi start-up, lâu lâu bị đơ đơ, mở không lên (nhưng lại không làm chậm máy) bỗng nhiên 10 20 min sau lại tự nhiên ngoi lên

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
ông trend này ổng hay chiếm quyền mỗi khi start-up, lâu lâu bị đơ đơ, mở không lên (nhưng lại không làm chậm máy) bỗng nhiên 10 20 min sau lại tự nhiên ngoi lên

Với lại mình cũng chưa tin tưởng cái tường lửa của Trend Micro, thấy nó hơi chuối thế nào ấy :D hay là do cảm nhận của mình nhỉ?

Hamano Kaito

Moderator
Với lại mình cũng chưa tin tưởng cái tường lửa của Trend Micro, thấy nó hơi chuối thế nào ấy :D hay là do cảm nhận của mình nhỉ?
Phải đăng nhập vào để trả lời bình luận của bạn. Bạn có xài trend với theo dõi trend ko vậy ??
Trend hiện tại ko còn tích hợp tường lửa của hãng nữa rồi. Họ xài firewall của Windows chứ ko phải của họ
Bản thân trend giờ chỉ còn mỗi lọc domain thôi bạn ơi.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Phải đăng nhập vào để trả lời bình luận của bạn. Bạn có xài trend với theo dõi trend ko vậy ??
Trend hiện tại ko còn tích hợp tường lửa của hãng nữa rồi. Họ xài firewall của Windows chứ ko phải của họ
Bản thân trend giờ chỉ còn mỗi lọc domain thôi bạn ơi.

Có chứ bạn, thì đó là mình nói theo quản điểm cá nhân mà, chứ chê thẳng quá thì dễ bị ăn gạch lắm.

Tải về rất lâu không biết phải do đang đứt cáp? Cài vô máy xong bắt nhập key, chat hỏi CSKH của Trend cài bản free 6 tháng sao phải nhập key? Bên nó cũng không biết luôn, kêu mình xoá cài lại. Quay lại xài windows security tiếp vậy.