Thảo luận - Trao 5TB onedrive cho bạn may mắn khi tham gia đăng kí tài khoản và tải dropbox về máy tính theo link dưới(sẽ trao khi tắt bình luận) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Trao 5TB onedrive cho bạn may mắn khi tham gia đăng kí tài khoản và tải dropbox về máy tính theo link dưới(sẽ trao khi tắt bình luận)

vietnb1974

Búa Đá
Các bạn giúp mình đăng kí và tải dropbox về máy tính bằng link này đc không :https://www.dropbox.com/referrals/AAB3W1dR0pkkr1reWaAlyEMwwTFZglBKdVA?src=global9
Vì mời mỗi bạn mình đc 1 Gb dung lượng mà mình hay up linh tinh nên cần.Khi mik đủ lời mời đc thành công thì mình xin tặng một bạn may mắn 1 tài khoản onedrive 5TB thanks các bạn rất nhiều(tại mình không thích dùng onedrive cho lắm)
Mong ad duyệt bài giúp mik:)

Sửa lần cuối:

lien88nd

Rìu Sắt Đôi
Các bạn giúp mình đăng kí và tải dropbox về máy tính bằng link này đc không :https://www.dropbox.com/referrals/AAB3W1dR0pkkr1reWaAlyEMwwTFZglBKdVA?src=global9
Vì mời mỗi bạn mình đc 1 Gb dung lượng mà mình hay up linh tinh nên cần.Khi mik đủ lời mời đc thành công thì mình xin tặng một bạn may mắn 1 tài khoản onedrive 5TB thanks các bạn rất nhiều(tại mình không thích dùng onedrive cho lắm)
Mong ad duyệt bài giúp mik:)
đã tải về theo link comment của bạn. Mà ko thấy mã mời, hay chỉ chỉ cần caaif đặt theo link nhỉ :D

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Của bạn đầu tiên cmt đó, tên nick chình ình 🤣

ansos123

Rìu Bạc
Bác hướng dẫn mình cách up lên full 16GB với. Dropbox thích hơn Google Drive, mà Dropbox cho có 2GB xong nhìn, không biết làm gì nữa.
1, fake ip
2, dùng mail ảo để nhận link mời (nên dùng temp mail), sau đó mở hòm thư mail ảo lấy link, tạo nick mới để đó
3. mở VMware cài windows 7 lên, cài phần mềm dropbox (ko đc đăng nhập), phần mềm fake iP (đăng nhập nick).
4. tạo snapshot windows 7 xong tắt máy
5. chỉnh setting trong VMware win 7 và thay đổi Network => Lan settings => Generate Mac address
6. Mở VMware win 7, đăng nhập acc dropbox. Khi nào cộng dung lượng xong thì ok
8. vào snapshot VMware để quay lại bước 3:
9. Tắt máy, đổi Mac adress như bước 5.
10. Lặp lại thao tác

dosonpk

Rìu Sắt
1, fake ip
2, dùng mail ảo để nhận link mời (nên dùng temp mail), sau đó mở hòm thư mail ảo lấy link, tạo nick mới để đó
3. mở VMware cài windows 7 lên, cài phần mềm dropbox (ko đc đăng nhập), phần mềm fake iP (đăng nhập nick).
5. chỉnh setting trong VMware win 7 và thay đổi Network => Lan settings => Generate Mac address
10. Lặp lại thao tác
Hay lắm bro. Làm một video hướng dẫn chi tiết luôn bác {byebye}

statistics

Moderator
Thành viên BQT
1, fake ip
10. Lặp lại thao tác
Hình như bác sử dụng bản Pro đúng không, mình xài bản Player không đổi Mac được thì phải

vietnb1974

Búa Đá
1, fake ip
10. Lặp lại thao tác
Bạn giúp mik đc ko thanks bạn