Topic của tôi có bị chặn tăng số Like không Admin? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Topic của tôi có bị chặn tăng số Like không Admin?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

aepsu2023

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Bạn xem lại Cmt #17, có ba bạn sau đây như hình thì tôi đã kiểm tra, cả 3 bạn đều like lần đầu cho tôi nhưng chỉ có 2 bạn được tính thôi:

Còn việc đã Like rồi sau đó lại huỷ và Like lại để xem nội dung thì tôi nghĩ nó không ảnh hưởng gì cả.
con vẫn chưa hiểu bác à, lâu rồi từ hồi lập nick vẫn hay bị tụt điểm reaction nhưng k biết, nhưng khi biết rồi thì k có bằng chứng về việc bị tụt điểm reaction k rõ lý do, k có thông báo từ forum. Lâu rồi k sao, hôm nay lại bị tụt mất 9 điểm reaction k rõ lý do cũng k có thông báo về việc bị trừ hay thu hồi điểm reaction. Chẳng lẽ ngày nào cũng chụp lại màn hình để có gì làm bằng chứng... Híc

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
con vẫn chưa hiểu bác à, lâu rồi từ hồi lập nick vẫn hay bị tụt điểm reaction nhưng k biết, nhưng khi biết rồi thì k có bằng chứng về việc bị tụt điểm reaction k rõ lý do, k có thông báo từ forum. Lâu rồi k sao, hôm nay lại bị tụt mất 9 điểm reaction k rõ lý do cũng k có thông báo về việc bị trừ hay thu hồi điểm reaction. Chẳng lẽ ngày nào cũng chụp lại màn hình để có gì làm bằng chứng... Híc
Số Like của bạn rất ít, bạn chỉ cần chụp 2 tấm hình từ chuông thông báo là biết được ngay khi có thay đổi . Bài viết của bạn có bị xoá hay không ? Nếu bài vẫn giữ nguyên thì có thể ai đó vào like rồi lại unlike hay sao?

aepsu2023

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Số Like của bạn rất ít, bạn chỉ cần chụp 2 tấm hình từ chuông thông báo là biết được ngay khi có thay đổi . Bài viết của bạn có bị xoá hay không ? Nếu bài vẫn giữ nguyên thì có thể ai đó vào like rồi lại unlike hay sao?
vâng, cháu chỉ có thể để ý thôi, chứ cái đấy k quá quan trọng, chỉ là k vui thôi bác ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Thông thường lượt like là dựa trên bài viết(post), chủ đề(threads). Một khi bài viết bị xoá thì số lượt like dựa trên bài viết sẽ mất vĩnh viễn.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
xl bác, con quên mất là bên bác là gần trưa nhỉ
Không có chi bạn , hiện đang là 8:51AM đó bạn .

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Sáng nay vào tôi thấy có bạn nhấn Like cho topic, tôi chụp lại hình hiện tại và trước đó để các bạn so sánh, không biết có phải lỗi từ hệ thống hay là do bạn @duonglinh2 vào unlike rồi like lại mà nó không hiển thị đúng.

Hình sáng nay có thêm 2 bạn vào like sau nick Phuc Pham:

Hình chụp từ mấy hôm trước:

Nhắc lại mất 1 like không ăn thua gì với tôi cả nhưng điều mà tôi thắc mắc là hệ thống có bị lỗi không hay do lỗi khác từ member?

Tôi cũng vào nick của một bạn gà con đã like cho tôi thì tôi thấy như hình, mắt của tôi có bị hoa không các bạn?

aepsu2023

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Sáng nay vào tôi thấy có bạn nhấn Like cho topic, tôi chụp lại hình hiện tại và trước đó để các bạn so sánh, không biết có phải lỗi từ hệ thống hay là do bạn @duonglinh2 vào unlike rồi like lại mà nó không hiển thị đúng.

Hình sáng nay có thêm 2 bạn vào like sau nick Phuc Pham:

Hình chụp từ mấy hôm trước:

Nhắc lại mất 1 like không ăn thua gì với tôi cả nhưng điều mà tôi thắc mắc là hệ thống có bị lỗi không hay do lỗi khác từ member?

Tôi cũng vào nick của một bạn gà con đã like cho tôi thì tôi thấy như hình, mắt của tôi có bị hoa không các bạn?

cái này con và bác cũng chỉ biết phản ánh lại thôi, để ban quản trị xử lý vậy.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Lâu lắm rồi tôi mới vào lại đây, những tưởng sẽ đóng topic nhưng lại có một chút xíu thắc mắc tiếp.

Ngày 18 tháng 9 tôi chụp cái hình này, thấy tổng số Like là 680, bạn cuối cùng là nick dathu0108

Hôm nay 19 tháng 9, có thêm một bạn gà con nữa vào like , và tổng số vẫn là 680??

Bạn này là gà con, chỉ có 4 bài viết, không thể nói là bạn đã like trước đó rồi unlike và like lại nên tổng số không thay đổi.

Có 3 trường hợp xảy ra, một là bạn nào đó bất chợt thấy buồn vào unlike chơi, hai là hệ thống của 4rum bị lỗi, ba là topic của tôi bị chặn??

Tôi nhắc lại, mất 1 like không có ý nghĩa gì với tôi cả nhưng ý tôi muốn nói đến việc khác, lâu lâu mới vào check thì tôi không biết trước đó nó đã xảy ra bao nhiêu lần?

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Lâu lắm rồi tôi mới vào lại đây, những tưởng sẽ đóng topic nhưng lại có một chút xíu thắc mắc tiếp.

Ngày 18 tháng 9 tôi chụp cái hình này, thấy tổng số Like là 680, bạn cuối cùng là nick dathu0108

Hôm nay 19 tháng 9, có thêm một bạn gà con nữa vào like , và tổng số vẫn là 680??

Bạn này là gà con, chỉ có 4 bài viết, không thể nói là bạn đã like trước đó rồi unlike và like lại nên tổng số không thay đổi.

Có 3 trường hợp xảy ra, một là bạn nào đó bất chợt thấy buồn vào unlike chơi, hai là hệ thống của 4rum bị lỗi, ba là topic của tôi bị chặn??

Tôi nhắc lại, mất 1 like không có ý nghĩa gì với tôi cả nhưng ý tôi muốn nói đến việc khác, lâu lâu mới vào check thì tôi không biết trước đó nó đã xảy ra bao nhiêu lần?
Cháu chào Bác
Hiện tượng này có thể liên quan đến việc gần đây diễn đàn tiếp tục có hiện tượng đồng bộ csdl chậm. Dần dần sẽ bình thường trở lại.
Cháu khẳng định chắc chắn rằng tất cả các thành viên ( ngoài các thành viên vi phạm ) trên diễn đàn không có ai bị chặn ạ.
Cám ơn bác đã góp ý.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu chào Bác
Hiện tượng này có thể liên quan đến việc gần đây diễn đàn tiếp tục có hiện tượng đồng bộ csdl chậm. Dần dần sẽ bình thường trở lại.
Cháu khẳng định chắc chắn rằng tất cả các thành viên ( ngoài các thành viên vi phạm ) trên diễn đàn không có ai bị chặn ạ.
Cám ơn bác đã góp ý.
Cảm ơn cháu đã giải thích nguyên nhân, vậy thì bác sẽ chờ xem cho tới khi nào không còn lỗi csdl, lúc đó bác sẽ nhờ cháu close topic nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.