Topic báo lỗi VN-Zoom.org | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Topic báo lỗi VN-Zoom.org

Cloud

Administrator
Topic này để anh em cập nhật và báo các lỗi mà anh em đang sử dụng diễn đàn gặp phải bắt đầu từ bản VN-Zoom.Org 12.1.0, các bản cập nhật lỗi của bản chính thức sẽ là 12.1.1, 12.1.2...vv.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tính năng vẫn hoạt động nếu sử dụng bbcode thủ công bạn nha, mình đã tạm hide hiển thị trên thanh soạn thảo.

Chào cháu, cảm ơn cháu đã upgrade, thấy có nhiều cái mới lắm, Bác rất thích nhưng còn vụ văn bản ẩn theo số Like thì Bác chưa biết làm cách nào, cháu có thể hướng dẫn chi tiết thêm không?

nhatvuong87

Búa Đá
Mình cũng vào like, nhưng không hiện, phải refresh nhiều lần mới thấy. Thêm nữa, toàn bằng tiếng anh, nhìn thấy kì lắm, không phù hợp chút nào.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Mình cũng vào like, nhưng không hiện, phải refresh nhiều lần mới thấy. Thêm nữa, toàn bằng tiếng anh, nhìn thấy kì lắm, không phù hợp chút nào.

Tôi cũng thấy rồi sau nhiều lần refresh, cảm ơn bạn nhé.

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Ý em là cái chỗ nó báo bạn đang xem ở topic nào, thời gian bao nhiêu phút đó bác, ở bản cũ có chức năng đó.
Cái đó vẫn thấy mà bác, em thấy bác đang xem ở đây cách 1 phút không biết đúng không?

Cloud

Administrator
Chào cháu, cảm ơn cháu đã upgrade, thấy có nhiều cái mới lắm, Bác rất thích nhưng còn vụ văn bản ẩn theo số Like thì Bác chưa biết làm cách nào, cháu có thể hướng dẫn chi tiết thêm không?
Bác xem bài này nhé, cháu vừa update 1 số bbcode thủ công, https://vn-z.vn/threads/dung-the-an-tang-tuong-tac-va-gia-tri-cho-bai-viet.7689/. Phiên bản này hiện tại chưa hiển thị trực tiếp nút Ẩn để mọi người lựa chọn như bản trước được.