[Tools] Microsoft Activation Scripts 1.5 - Công cụ hỗ trợ kích hoạt bản quyền KTS cho Windows 10,11 và Windows 10 LTSC 2019 Build 1809! | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Tools] Microsoft Activation Scripts 1.5 - Công cụ hỗ trợ kích hoạt bản quyền KTS cho Windows 10,11 và Windows 10 LTSC 2019 Build 1809!

kushypro

Búa Đá
Tool này không áp dụng cho win 10 LTSC N, win 10 LTSC N có gì hấp dẫn bạn mà bạn lại dùng nó vậy? Bản này rất ít key bạn nên cài lại bạn không N thì may ra có người giúp.
Chắc cài lại quá , hic em đang muốn kiếm 1 bản ổn định dùng lâu dài em làm bên điện thoại nên dùng bản nào vậy a ?
ko phải lỗi !
LTSC N không có digital License, chỉ có thể kích KMS38 hoặc dùng key MAK.
em đang muốn kiếm 1 bản ổn định dùng lâu dài em làm bên điện thoại nên dùng bản nào vậy a ?

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
ko phải lỗi !
LTSC N không có digital License, chỉ có thể kích KMS38 hoặc dùng key MAK.
Vâng bác, nhưng mà hình như mấy bữa nay nó bị lỗi sever hay sao đó, bữa tuần rồi mình kích cho 1 mem bằng cái này cho nhanh cho bản ltsc 2019 mà chạy mấy lần ko được, mình kích thủ công luôn đó bác.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Chắc cài lại quá , hic em đang muốn kiếm 1 bản ổn định dùng lâu dài em làm bên điện thoại nên dùng bản nào vậy a ?

em đang muốn kiếm 1 bản ổn định dùng lâu dài em làm bên điện thoại nên dùng bản nào vậy a ?
Đây qua topic này chọn tải về cài bản enterprise S hay enterprise G bác @dungltcd share nè, sài ok luôn :)

thuwowngr

Cho đi là nhận được.

Bản LTSC N dễ bị lỗi hơn bản LTSC, bạn nên cài lại cho vẹn toàn mọi bề.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cài rồi thì dùng tool kích KMS38 cũng đc.
bản N thì ko có Media Feature.
LTSC=LTSC N+ Media Feature.

còn các khác như nhau.
Lỗi sẽ xảy ra chính là ở chỗ thiếu "Media Feature" này (nếu ko rành về nó).
Mà bạn ấy lại làm bên điện thoại thì chắc sẽ có liên quan.

dungltcd

Lạt Ma
Lỗi sẽ xảy ra chính là ở chỗ thiếu "Media Feature" này (nếu ko rành về nó).
Mà bạn ấy lại làm bên điện thoại thì chắc sẽ có liên quan.
yes !

vậy thì bạn đó phải cài thêm gói Media Feature của bản 1809.
Mã:
https://www.microsoft.com/en-us/software-download/mediafeaturepack

Ko có Gói MF này thì cài Store cũng bị lỗi, ko chạy đc.

ptit1412

Gà con
mình cài 1809, sau đó fake ip sau us rồi chạy tool activation hwid thành công, đăng nhập tài khoản bang email ms, sau đó cài mới 1809 thì ko thấy tự động activated. báo lỗi:

mình làm sai cái nào hả bạn?

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
mình cài 1809, sau đó fake ip sau us rồi chạy tool activation hwid thành công, đăng nhập tài khoản bang email ms, sau đó cài mới 1809 thì ko thấy tự động activated. báo lỗi:

Xem phần đính kèm 25672

mình làm sai cái nào hả bạn?
Bạn nhập key này vào nhé
43TBQ-NH92J-XKTM7-KT3KK-P39PB

lupin212

Búa Gỗ
Xin đc tư vấn
Công ty mình chặn mạng, có cách nào để active windows 10 digital license không các bác :( Dùng Active script 1.4 nó có check kết nối mạng ban đầu, ko có là nó stop luôn.