Tổng hợp tất cả các phần mềm mà mình đã post lên diễn đàn (cập nhật từng ngày bởi phj4nhpr09xx - phj4nh_pr0_9x) | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp tất cả các phần mềm mà mình đã post lên diễn đàn (cập nhật từng ngày bởi phj4nhpr09xx - phj4nh_pr0_9x)

hero90

Gà con
Đã fix lại link mới nhất cho bạn rồi nhé ;)
e cài xong vào thư mục Cr@ck -censor- mới thấy file -censor- chưa kịp nhấn vào thấy nó mất tiêu có phải do trình diệt virus nó xóa k bác nhỉ, mấy e đang cài avast

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
e cài xong vào thư mục Cr@ck -censor- mới thấy file -censor- chưa kịp nhấn vào thấy nó mất tiêu có phải do trình diệt virus nó xóa k bác nhỉ, mấy e đang cài avast

Do AVAST nó xóa nhé, bạn tắt tính năng bảo vệ của AVAST, thực thi file cr@ck rồi bẻ khóa theo hướng dẫn rồi mở lại avast là ok nhé :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
e làm phiền bác tí, máy báo file -censor- thế này có sao k ạ

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Please, I need DevExpress 21.
Thanks

I just have this version, you can use it as an alternative:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao k thấy photoshop, illustrator vậy mon nhỉ

Tìm từ khóa bằng cách dùng Ctrl + F, gõ ra là thấy bạn ạ, cái Illustrator mình chưa post, Photoshop thì rồi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có cần tắt wifi để cài không bạn
nó hiện lên bảng nhập key rồi mới cho next tiếp bác ơi.

Không cần tắt wifi, cách cài photoshop cs2 có khá nhiều hướng dẫn trên mạng, bạn xem xong chỗ nào không hiểu mình hỗ trợ tiếp. Đang online điện thoại nên không tiện hướng dẫn :D

fansex

Búa Gỗ Đôi
Bác chủ thớt vui lòng cho em xin Jetaudio vx-fosi bởi vì em cài mấy bản Plus vô thì không có mục convert video ạ.
Link trên mạng die sạch rồi.
Em xin chân thành cảm ơn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác chủ thớt vui lòng cho em xin Jetaudio vx-fosi bởi vì em cài mấy bản Plus vô thì không có mục convert video ạ.
Link trên mạng die sạch rồi.
Em xin chân thành cảm ơn!

Trả lời bạn bên topic kia rồi nhé ;)