Tổng hợp tất cả các phần mềm mà mình đã post lên diễn đàn (cập nhật từng ngày bởi phj4nhpr09xx - phj4nh_pr0_9x) | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp tất cả các phần mềm mà mình đã post lên diễn đàn (cập nhật từng ngày bởi phj4nhpr09xx - phj4nh_pr0_9x)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn. Mình cũng tham gia vn zoom từ 2009. Có mấy phần mềm chuyên ngành sẽ thử nhờ các các tìm thuốc cho mấy em nó xem sao

Có phần mềm nào cần bạn cứ post sang topic patches serials team để mình tìm giúp cho nhé.

ade12145

Búa Gỗ
bài tốt
công việc tốt
Xin chúc mừng

QuangLam

Gà con
ad ơi cho e xin Phần mềm phottoshop CC 2019 bản 32bit , lightroom calssic 4.0 bản 32bit và plugin portraiture 3.0 bản 32bit với ạ, cám ơn ad nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ad ơi cho e xin Phần mềm phottoshop CC 2019 bản 32bit , lightroom calssic 4.0 bản 32bit và plugin portraiture 3.0 bản 32bit với ạ, cám ơn ad nhiều

1. Photoshop tất cả các phiên bản:
2. Bản 4.0 lightroom mình không thấy, mình thấy nhiều phiên bản mới hơn!
3. Bản 3.0

vandung1992

Búa Gỗ
Bạn cho mình hỏi, có phần mềm nào chuyển từ file audio mp3 ra thành văn bản không vậy bạn.

vandung1992

Búa Gỗ
Bạn search với từ khóa "văn bản" là nó ra đấy nhé, nó ở mục "Desktop và văn phòng".
Bạn ơi. mình thấy từ văn bản sang giọng nói, chứ mình không tìm gặp cái phàn mềm chuyển từ audio mp3 (ghi âm) sang văn bản. Nhờ bạn xem lại.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi. mình thấy từ văn bản sang giọng nói, chứ mình không tìm gặp cái phàn mềm chuyển từ audio mp3 (ghi âm) sang văn bản. Nhờ bạn xem lại.

Mình đọc lộn mất! Từ audio mà sang văn bản thì hiện tại mình chưa thấy có phần mềm nào làm được!