Tổng hợp tất cả các phần mềm mà mình đã post lên diễn đàn (cập nhật từng ngày bởi phj4nhpr09xx - phj4nh_pr0_9x) | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp tất cả các phần mềm mà mình đã post lên diễn đàn (cập nhật từng ngày bởi phj4nhpr09xx - phj4nh_pr0_9x)

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Cảm ơn bạn rất nhiều vì các ấn phẩm rất hữu ích cảm ơn từ tận đáy lòng của tôi
phj4nhpr09xx

:) {ôm}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hay quá,vẫn còn một huyền thoại còn gắn bó với đường đi lúc đầu của diễn đàn phần mềm : tìm key :).

Mặc dù bạn là một người, một thành viên trên diễn đàn, không hề biết bạn là ai, nhưng khi nghe bạn ghi nhận những đóng góp của các thành viên đi trước như thế này, thực sự là một khích lệ và niềm vui lớn lao đối với mình, để thúc đẩy bản thân mình trở nên cống hiến hơn hơn nữa :)
Vẫn là tinh thần từ khi mới tham gia diễn đàn từ năm 2009 cho đến bây giờ, vẫn cháy bỏng như vậy!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chân thành cảm ơn thớt đã tìm kiếm và chia sẽ cho anh em cả một kho báu như thế này. Xin phép được follow nick thớt nhé

Thoải mái bạn ạ, miễn sao bạn tải được nhiều phần mềm nhất có thể và ngược lại chúng cũng phục vụ cho bạn tốt nhất có thể là quá tuyệt vời rồi!

dongan

Gà con
cảm ơn bạn chủ thớt. Bạn ơi, bạn còn autocad 2010 64bit không, bạn up lại giùm mình với. Trước nhớ bạn có up 1 seri các phiên bản của auto cad mà mình tìm lại thì không thấy nữa :) cảm ơn bạn nhiều nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cảm ơn bạn chủ thớt. Bạn ơi, bạn còn autocad 2010 64bit không, bạn up lại giùm mình với. Trước nhớ bạn có up 1 seri các phiên bản của auto cad mà mình tìm lại thì không thấy nữa :) cảm ơn bạn nhiều nhé

Mình cũng đang tính upload lại seri AutoCAD các phiên bản nhưng chưa có thời gian để post lên diễn đàn. Dự kiến trong tuần này mình sẽ post lên.
Còn link download phiên bản x64 thì bạn tải ở bên dưới nhé:
Văn bản ẩn cho người dùng: dongan

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!