Tổng hợp tất cả các phần mềm mà mình đã post lên diễn đàn (cập nhật từng ngày bởi phj4nhpr09xx - phj4nh_pr0_9x) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp tất cả các phần mềm mà mình đã post lên diễn đàn (cập nhật từng ngày bởi phj4nhpr09xx - phj4nh_pr0_9x)

ostars

Gà con
Mình muốn tìm bản Advance Office Password Recovery mới nhất có thể. Hoặc là phần mềm có thể dò pass của Word/ Excel tốt. Mod có bản nào không hỗ trợ mình với. Mình có tìm trong list trên nhưng hình như không có.
Tks.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình muốn tìm bản Advance Office Password Recovery mới nhất có thể. Hoặc là phần mềm có thể dò pass của Word/ Excel tốt. Mod có bản nào không hỗ trợ mình với. Mình có tìm trong list trên nhưng hình như không có.
Tks.

Mình đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn riêng trên diễn đàn rồi nhé :) Mình sẽ post phần mềm này lên để chia sẻ cho mọi người cùng sử dụng. Bạn giúp mình biết thêm 1 phần mềm mới, mình giúp bạn tìm thuốc phần mềm. 1 sự giúp đỡ lẫn nhau rất hay và rất tốt :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Post của bác phianh thì chuẩn hàng rồi, một trong những bác lên gậy rồng đầu tiên từ thời còn diễn đàn cũ. :p

Mình chủ yếu phục vụ vì đam mê và cho cộng đồng mà thôi, chứ búa rìu hay rồng không quan trọng :D

lqthanh85bl

Rìu Vàng
khá nhiều phần mềm hữu ích

Chào bác, thread của bác rất chất lượng, cảm ơn đóng góp của bác, không biết bác có thể tìm giúp em phần mềm Matlab không ạ, em tìm nhiều link mà đa phần thuốc vào đều lỗi, đang học xử lý tín hiệu rất cần cái này

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào bác, thread của bác rất chất lượng, cảm ơn đóng góp của bác, không biết bác có thể tìm giúp em phần mềm Matlab không ạ, em tìm nhiều link mà đa phần thuốc vào đều lỗi, đang học xử lý tín hiệu rất cần cái này

Hiện tại thì mình không có phần mềm này trên máy, với lại nó quá nặng (lên đến gần 18GB) nên mình không thể test cho bạn vì máy laptop mình không đủ để gồng gánh. Mình thấy phần mềm này được chia sẻ ở trên mạng khá nhiều, tuy nhiên phần thuốc sau khi cr@ck xong mà chạy phần mềm báo lỗi thì không thấy có web nào đề cập đến.
Bây giờ chắc chỉ còn cách thử từ các nguồn khác nhau, hoặc xem có ai đang dùng phần mềm này mà có 1 bản nào đó chạy ổn định thì xin họ thôi :D Bạn có thể lập hẳn 1 topic ở box Phần mềm để hỏi về vấn đề này, xem có thành viên nào khác dùng và giúp bạn được không? :)

Hiện tại thì mình không có phần mềm này trên máy, với lại nó quá nặng (lên đến gần 18GB) nên mình không thể test cho bạn vì máy laptop mình không đủ để gồng gánh. Mình thấy phần mềm này được chia sẻ ở trên mạng khá nhiều, tuy nhiên phần thuốc sau khi cr@ck xong mà chạy phần mềm báo lỗi thì không thấy có web nào đề cập đến.
Bây giờ chắc chỉ còn cách thử từ các nguồn khác nhau, hoặc xem có ai đang dùng phần mềm này mà có 1 bản nào đó chạy ổn định thì xin họ thôi :D Bạn có thể lập hẳn 1 topic ở box Phần mềm để hỏi về vấn đề này, xem có thành viên nào khác dùng và giúp bạn được không? :)
cám ơn bạn đã quan tâm, mình đang hỏi mọi người để tìm cách.

perucho

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bạn, tôi thực sự thấy rất thú vị và rất hữu ích khi cộng tác để cung cấp các chương trình và trợ giúp nói chung.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn, tôi thực sự thấy rất thú vị và rất hữu ích khi cộng tác để cung cấp các chương trình và trợ giúp nói chung.

Trước hết cảm ơn bạn vì đã tham gia diễn đàn của chúng tôi! Tuy nhiên bạn nên tuân thủ các nội quy trong quá trình hoạt động tại diễn đàn. Ngôn ngữ bình luận được chấp nhận là tiếng Việt Nam và tiếng Anh. Vui lòng không sử dụng ngôn ngữ của bạn để bình luận tại đây. Nếu bạn không biết tiếng Việt, có thể sử dụng Google Translate từ tiếng Tây Ban Nha sang tiếng Việt, hoặc có thể bình luận trực tiếp bằng tiếng Anh (nếu bạn biết tiếng Anh).
Chúc bạn vui vẻ và có những đóng góp thiết thực cho diễn đàn!