[Tổng hợp] Neighbours From Hell 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8 Game gã hàng xóm tinh nghịch! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Tổng hợp] Neighbours From Hell 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8 Game gã hàng xóm tinh nghịch!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Giờ mình mới biết có bản 3 4 5 6 7 8 luôn đấy, nhỏ toàn chơi tới 2 là hết. 1 là ở trong nhà ông đó, 2 là bãi biển thì phải :p

Bản 3 đến 8 là phiên bản của Nga, không chính hãng. Bản 1 thì ở trong nhà, bản 2 thì chơi ở ngoài bãi biển như bạn đã xem ở trong hình ảnh và video ở đầu bài viết :)
====
bản 1,2 chơi nghiện luôn, ko biết từ các bản sau có cái nào hay nữa ko, nhìn gameplay thấy k hấp dẫn nữa

Theo mình thì lúc nào cũng chỉ có bản chính hãng 1, 2 là hay nhất thôi, các bản về sau do bên Nga người ta làm nhái lại vì 1 lý do nào đó, mà các bản nhái lại thì không bao giờ hay bằng bản chính hãng rồi. Tuy nhiên nếu bạn chơi chán bản 1, 2 rồi thì các phiên bản sau bạn có thể trải nghiệm để tận hưởng những cảm giác mới lạ. Cũng không tệ lắm đâu bạn ạ! Tận hưởng đi :D

coldboy

Gà con
mình thử chơi bản 3 4 thì nó báo lỗi không chơi được là sao bạn nhỉ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phiên bản 3 trở đi không hay bằng 2 phiên bản đầu tiên

Vì nó là nhái từ 2 phiên bản đầu cho nên chắc chắn sẽ không thể hay bằng, cái gì chính hãng thì sẽ hay hơn, tuy nhiên nếu bạn cần điều gì đó thay đổi, mới lạ thì phiên bản 3 trở đi sẽ là những lựa chọn sáng suốt cho bạn :)

lqthanh85bl

Rìu Vàng
game vui lắm hehe