Tổng hợp link tải các sản phẩm Windows gốc từ Microsoft và các bản khác | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp link tải các sản phẩm Windows gốc từ Microsoft và các bản khác

thaihuynhphuong

Búa Gỗ Đôi

Hiện tại có rất nhiều nơi để download các bản Windows và Office nhưng sẽ có thể khó tìm với các bạn mới. Vì lý do đó mình đã tổng hợp lại các link download và sẽ cố gắng cập nhật bản mới nhất khi Microsoft phát hành.

Nội quy của topic:

* Hạn chế các post giống như "cảm ơn", "thanks thớt","ths",... Nếu các bạn thấy hữu ích hãy nhấn nút like là đủ. Chỉ comment khi gặp vấn đề về download hoặc có link khác bổ sung để mình thêm vào. Các post vi phạm sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
* Không comment chê bai các thành viên trong topic, hãy comment mang tính xây dựng.
* Không post link chia sẻ key và đưa nhờ get CID tại topic này.
* Comment tại topic phải liên quan đến vấn đề link download, bình luận không liên quan sẽ bị xóa và cảnh cáo, quá 3 lần sẽ bị ban 1 tuần, 1 tháng hoặc vĩnh viễn.

Dưới đây là danh sách link mình reup hoặc tổng hợp lại, khi nào link die các bạn hãy pm cho mình để mình reup cho các bạn. Các bạn chỉ cần nhấn nút like và nhấn F5 là thấy link(nếu vẫn không thấy thì like lại và F5 lại sẽ thấy link các bạn nhé).

Bạn nào có đóng góp các bản win và office thì post vào đây nhé, mình sẽ kiểm tra và sẽ đưa lên #1 của topic để mọi người tiện theo dõi. Xin cảm ơn.

I. Các bản Windows và Office gốc từ MS

Những file cài đặt này đều là file download từ trang chủ của Microsoft hoặc reup sang các trang download khác. Những file này đa số mình đã check Genuine bằng phần mềm Windows and Office Genuine Iso Verifier nên các bạn có thể yên tâm download, cài đặt và sử dụng.

Link của phần mềm Windows and Office Genuine Verifier để các bạn tự check và sẽ cho ra mã SHA-1 :
No quote

Trang web tổng hợp các file ISO và IMG
Trang web tổng hợp các file Windows và Office gốc do mình tổng hợp lại, và không biết khi nào die, tạm thời cứ thử nghiệm đã, tuy nhiên, tốc độ download là maxspeed nha.
No quote

1. Windows 10

New update: Windows 10 1909 Update March 2020 (Bản cập nhật tháng 3 - 2020)
No quote
2. Windows 8
No quote
3. Windows 7
No quote

II. Các bản Windows và Office khác
1. Windows 10

No quote
2. Windows 8
No quote
3. Windows 7
Hiện không có
4. Windows Server
Hiện không có
Nguồn : ru forums, nsane forums, Wzor, Facebook Share.
tramanh89xd tổng hợp.
sao khong co ban win 10 pro

thaihuynhphuong

Búa Gỗ Đôi
khi bạn burn ra thì lúc cài đặt nó sẽ cho bạn chọn phiên bản, và bạn lựa chọn Pro.
bạn cho mình hỏi, máy mình mặc định đã có win10 home bản quyền và được bạn trong group active lên win pro, giờ mình cài lại nên dùng bản business hay bản consumer.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
bạn cho mình hỏi, máy mình mặc định đã có win10 home bản quyền và được bạn trong group active lên win pro, giờ mình cài lại nên dùng bản business hay bản consumer.
bản nào cũng được bạn, lúc cài thì bạn chọn Pro thôi

nonsense

Búa Gỗ
Mình muốn kiếm win10 ltsc mà 2 link x64 đều đã die, mọi người có link iso nào k vậy?

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Mình muốn kiếm win10 ltsc mà 2 link x64 đều đã die, mọi người có link iso nào k vậy?
Bạn qua topic này cuối post #1 có link tải đó bạn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

View hidden content is available for registered users!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mod @dongle905 ơi link bản win 10 enterprise LTSC 2019 nó die rồi, mod up lại link đi ạ
Enterprise LTSC 2019 (15 March 2019)
x64 MD5: 615A77ECD40E82D5D69DC9DA5C6A6E1265F88E28
x32 MD5: 88AF607F1E752761577D21F2B7AA98692809BF66
À mình tải từ link của Mod @Tran Quang Ha được rồi, tks Mod @Tran Quang Ha nhiều nha, nhưng cái link của Mod @dongle905 post ở #1 nó bị die rồi :)

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
chắc lâu quá không có ai tải ấy bác :v. Để cháu chỉnh sửa lại sau.
Sẵn cháu đổi domain là: ms.vn-z.top rồi nha bác. domain 10 năm.
Vâng mod hjhj, mến chúc Mod một ngày làm việc vv nhiều sức khỏe nhen :)