Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1444 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

mapdit006

Búa Đá Đôi
Anh em ai còn key win 10 LTSC 2019 cho mình xin nha, mới cài lại win. Mình cảm ơn nhiều

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Anh em ai còn key win 10 LTSC 2019 cho mình xin nha, mới cài lại win. Mình cảm ơn nhiều
Win 10 RTM EnterpriseS (LTSC 2019) Volume:MAK online

Key: WPTPV-#27,954
Description: Win 10 RTM EnterpriseS Volume:MAK
Sub Type: [RS5]X21-83244
Activation Count: 1964
Time: 12:09:12 25/05/2023 (GMT+7)

Key: NF96P-
Activation Count: 1823
Time: 12:09:11 25/05/2023 (GMT+7)

mapdit006

Búa Đá Đôi
Win 10 RTM EnterpriseS (LTSC 2019) Volume:MAK online

Key: WPTPV-#27,954
Activation Count: 1964
Time: 12:09:12 25/05/2023 (GMT+7)

Key: NF96P-
Activation Count: 1823
Time: 12:09:11 25/05/2023 (GMT+7)

Cảm ơn admin đã check hộ em nhưng ko active được, còn key dưới là gì em ko tìm thấy

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Cảm ơn admin đã check hộ em nhưng ko active được, còn key dưới là gì em ko tìm thấy

Xem phần đính kèm 47168
Hãy kiểm tra lại phiên bản Windows đã cài đặt! Windows đó được cài sạch hay đã dùng KMS hoặc cr@ck nào đó?

greendayif

Rìu Sắt
Bạn kiểm tra ,bạn cài windows gì ?Thường những lỗi này là do Lâng cấp nhá.

Khắc phục lỗi 0xC004F050 hoàn toàn khi nhập Key nâng cấp Windows 10 Home Single Language lên Windows 10 Pro​

Mod cho mình hỏi, nếu mình active bằng key Mak online (LTSC 2019) mình backup lại file .Tib hoặc ghost, sau này mình lỗi win muốn restore lại thì có mất bản quyền ko?

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Mod cho mình hỏi, nếu mình active bằng key Mak online (LTSC 2019) mình backup lại file .Tib hoặc ghost, sau này mình lỗi win muốn restore lại thì có mất bản quyền ko?
ghost chính trên máy đã ativated thì sau này bung ghost trở lại sẽ về đúng trạng thái ban đầu trước khi ghost thì bản quyền được giữ.

mapdit006

Búa Đá Đôi
Bạn kiểm tra ,bạn cài windows gì ?Thường những lỗi này là do Lâng cấp nhá.

Khắc phục lỗi 0xC004F050 hoàn toàn khi nhập Key nâng cấp Windows 10 Home Single Language lên Windows 10 Pro

Mình cài LTSC 2019 mà phiên bản N khác gì ko nhỉ, mình dùng Dism restore bản quyền mà ko được nên len kiếm key ko biết lỗi do đây không.

Hãy kiểm tra lại phiên bản Windows đã cài đặt! Windows đó được cài sạch hay đã dùng KMS hoặc cr@ck nào đó?

thường mình lưu file iso trong máy, xài mấy năm rồi ko có cài bản nào khác ạ

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Mình cài LTSC 2019 mà phiên bản N khác gì ko nhỉ, mình dùng Dism restore bản quyền mà ko được nên len kiếm key ko biết lỗi do đây không.

Bạn xin key bản LTSC 2019 .Bây giờ ra bản LTSC 2019 N mà phiên bản N dùng cho cho Cho CHÂU ÂU .Hiện giờ không có key .

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT

bạn cài bản LTSC 2019 key sống nhiều .