Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 271 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Bạn dùng code này dán vào CMD is admin vào all setting kiểm tra bản quyền nhấn active chờ win load ( xong )

No quote
Mình mở cmd quyền admin dùng lệnh slmgr.vbs -ipk dán vào mà báo lỗi invalid, là hết 10 phút nên ko xài dc key nữa hay mình dán sai cách hả bạn, với cả cái phần vào all setting nhấn active mình ko rõ lắm, key cũ mình còn 15 ngày chiều ngồi lỡ tay xóa mất, bro chỉ rõ rõ tí giúp mình với, cảm ơn nhiều luôn

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
còn key nào window 10 pro ko mấy thím share em với, của em mới hết hạn xong, mò dc 1 key thì nó bắt gọi điện thoại mà ko biết phải gọi thế nào @@
Bạn chịu khó lội ngược lại các post trước một chút thì sẽ tìm được key thôi, vì có rất nhiều key của các mod và các bạn chia sẻ đó bạn, nếu hết lượt kích hoạt nếu bạn cảm thấy tin tưởng các bác và các mod ở diễn đàn mình thì qua bên topic kích hoạt qua TV đăng post lên và chờ một lát sẽ có người giúp bạn mà. Còn nếu không nữa thì bạn chịu khó lót dép ngồi canh vì key chia sẻ lên die rất nhanh ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình mở cmd quyền admin dùng lệnh slmgr.vbs -ipk dán vào mà báo lỗi invalid, là hết 10 phút nên ko xài dc key nữa hay mình dán sai cách hả bạn, với cả cái phần vào all setting nhấn active mình ko rõ lắm, key cũ mình còn 15 ngày chiều ngồi lỡ tay xóa mất, bro chỉ rõ rõ tí giúp mình với, cảm ơn nhiều luôn
Bạn mở CMD với quyền admin sau đó bạn copy hết lệnh rồi dán vào nhấn enter
Rồi bạn vào all setting từ góc phải màn hình vào activation nhấn activator

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online,hết Online Get CID qua WEB! Có CID thì nhập lại key để lấy bản quyền Kĩ thuật số cho máy,sau cài lại bản 10 Pro này không lo tìm key nữa!

Win 8.1 RTM Professional Retail Online,hết Online Get CID qua WEB!

Win 10 RTM Education Retail Online, hết online get CID qua WEB!

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
hình như tui đang dùng bản office 2019 profesional plus bác ạ. mong bác giúp đỡ
Proplus cũng có 2 loại retail và volume
Nếu là volume thì dùng key ở trong code của topic dưới , còn retail thì dùng cả code lẫn key để lấy IID rồi get CID

duyanh123

Gà con
Proplus cũng có 2 loại retail và volume
Nếu là volume thì dùng key ở trong code của topic dưới , còn retail thì dùng cả code lẫn key để lấy IID rồi get CID
cám ơn bác rất nhiều. tui vừa active được office xong. lần đầu tiên lần mò vào IT vui phết. cám ơn bác nhiều nhá {EMO_028}{EMO_028}{EMO_028}

tamthat

Rìu Sắt
Office16_VisioProR_Retail

Office16_ProjectProR_Retail
Key đuôi VT9XQ (đầu là 7949N) này khác với key của bác ovinguyen (đầu là V4PBC) nhé

Windows(R) 7, HomePremium edition Retail

Win 10 RTM EducationN Retail

Win 10 RTM Education Retail
Key đuôi C7JWB là key với mã đầu HN3W7, khác với mã của bác haibmh với mã đầu là NGKGV nhé.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online,hết Online Get CID qua WEB! Có CID thì nhập lại key để lấy bản quyền Kĩ thuật số cho máy,sau cài lại bản 10 Pro này không lo tìm key nữa!

Win 8.1 RTM Professional Retail Online,hết Online Get CID qua WEB!

Win 10 RTM Education Retail Online, hết online get CID qua WEB!

Windows(R) 7, Professional edition Retail phone, Get CID qua WEB!

Sửa lần cuối: