Thảo Luận - Tổng Hợp hơn 200 phim bộ Mỹ - Chất lượng 1080p x265 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Tổng Hợp hơn 200 phim bộ Mỹ - Chất lượng 1080p x265

hnam31190

Rìu Vàng
SAU 1 THỜI GIAN DÀI, VỚI SỰ HỖ TRỢ TỪ PHÍA FSHARE, HIỆN TẠI MÌNH ĐÃ CÓ THỂ REUP TOÀN BỘ TVSHOW TRONG BỘ COLLECTION NÀY, CHÂN THÀNH CÁM ƠN PHÍA FSHARE ĐÃ TẠO ĐIỀU KIỆN.

TUY NHIÊN VỚI LƯỢNG TVSHOW KHÁ LỚN, ĐÃ LÊN KHOẢNG 10TB SẼ MẤT CHÚT THỜI GIAN TRƯỚC KHI HOÀN THÀNH,

ANH EM CÓ THỂ YÊU CẦU REUP NHỮNG BỘ TVSHOW NÀO TRƯỚC TRONG POST NHÉ.

Link mã hóa trực tiếp tới các folder từng phim được tổng hợp trong file excel sheet:

aHR0cHM6Ly9iaXQubHkvM0Q4SEE3aQ==

Các bạn dùng web Để giải mã lấy đường link nhé (yêu cầu của admin forum mới báo mình)
Paste cái dòng code ở trên vào ô trên cùng và chọn "DECODE" sẽ hiện ra link ở dưới. Sau các bạn có thể save bookmark đường link đó mà dùng

Chuẩn nén H.265 là gì?
H.265 là 1 chuẩn nén hình ảnh trong hệ thống camera quan sát. Tên đầy đủ là H.265/HEVC viết tắt của High Efficiency Video Coding ( Mã hóa Video hiệu quả cao)
Với sự phát triển mạnh mẽ của thời đại công nghệ 4.0 như hiện nay thì các nhà sản xuất camera đều tích hợp công nghệ chuẩn nén và phát video trên hệ thống camera quan sát. Và các nhà sản xuất luôn luôn nghiên cứu và phát triển công nghệ chuẩn nén H.265 nhằm cải thiện cách thức nén, thu và phát video 1 cách tiếp kiệm không gian lưu trữ và thời gian truyền tải.

Ngoài tiếp kiệm 50% băng thông, không những thế chuẩn nén H.265 còn giúp cho chúng ta tiếp kiệm dung lượng lưu trữ nhưng chất lượng ghi hình cao và luôn rõ nét.

Sửa lần cuối:

nnafly

Búa Đá
Bác có The Good Doctor ss 4 chưa bác

Unicode

Gà con
netflix ko đủ đc bác :D với cả nhiều yếu tố nữa.
Mình thì lại là sở thích tải, xem offline.
thì cũng tùy gu mỗi người, cũng ko ép được.
Nhưng nếu đường truyền internet bác tốt, máy có SSD xịn, cấu hình tốt mà lại đi xem offline thì thấy uổng quá.
Trong khi thế giới đua nhau chuyển qua dịch vụ streaming hết rồi. (disney chích thức cắt các dịch vụ truyền hình truyền thống chuyển qua stream là 1 minh chứng)

vinhquang2010

Búa Gỗ
coi trên netflix cũng chất lượng mà mọi người. tiền mua ổ cứng để lưu đống này có khi còn mắc hơn
Phim Netflix 1 thời gian phim sẽ hết hạn hợp đồng với đối tác. Nếu Netflix không gia hạn thì sẽ mất khỏi hệ thống. Ai muốn lưu trữ thì tải thôi

Osiris

Búa Gỗ Đôi
thì cũng tùy gu mỗi người, cũng ko ép được.
Nhưng nếu đường truyền internet bác tốt, máy có SSD xịn, cấu hình tốt mà lại đi xem offline thì thấy uổng quá.
Trong khi thế giới đua nhau chuyển qua dịch vụ streaming hết rồi. (disney chích thức cắt các dịch vụ truyền hình truyền thống chuyển qua stream là 1 minh chứng)
Đến giờ cao điểm mạng chạy không nổi coi phim mà đứng hoài cay lắm bác, tải về coi là tiện nhất, mình dùng điện thoại nghỉ dịch hơn 2 tháng nay tải chắc 200GB phim rồi xài thêm 1 thời gian nữa chắc nó cũng hẹo

hnam31190

Rìu Vàng
Cám ơn bác nhiều. Mình rất thích chuẩn nén x265. Dung lượng nhẹ hơn mà hình ảnh vẫn sắc nét :D
P/s: Hy vọng sẽ sớm lên Prison Break và có thêm phần Movie x265 :D
Movie sẽ lên sau khi mình reup xong bộ tvshow nhé :D có trong kế hoạch rồi.
bác cần mình sẽ up luôn prison break ngay

Update:
  • Fringe
  • Fear the Walking Dead
  • Forever
  • Extant
  • Entourage