[Tổng hợp] Feeding Frenzy 1, 2, 3, 4 Full - Game cá lớn nuốt cá bé | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Tổng hợp] Feeding Frenzy 1, 2, 3, 4 Full - Game cá lớn nuốt cá bé

Feeding Frenzy là tựa game cá lớn nuốt cá bé được hãng PopCap phát triển. Game hấp dẫn người chơi ở nhiều độ tuổi nhờ đồ họa bắt mắt, lối chơi đơn giản và mang tính giải trí cao

Trong Feeding Frenzy, nhiệm vụ của người chơi là ăn các loại cá nhỏ hơn, chỉ cần điều khiển cá của bạn xung quanh một khu vực 2D nhỏ nhưng đầy sống động dưới đáy biển.

Tuy nhiên bạn phải hết sức chú ý để tránh ăn phải các thứ có độc chẳng hạn như quả mìn nổ, đồng thời nhanh trốn khỏi các loài cá lớn hơn, nếu không cá của bạn sẽ làm mồi cho chúng.

Cách chơi khá đơn giản, giống với phiên bản Feeding Frenzy trước đó. Bạn chỉ cần sử dụng chuột để thao tác điều khiển chú cá của mình vượt qua các thử thách.
  • Sử dụng chuột để điều khiển chú cá của mình đi ăn các con cá nhỏ hơn
  • Ăn nhiều cá nhỏ hơn để lớn nhanh chóng
  • Nếu chạm phải cá lớn hơn mình thì sẽ bị nó nuốt chửng
  • Ăn ngọc trai trong những con sò và sao biển thì điểm số nhiều hơn ăn cá
  • Ăn một “UP” thì được cộng thêm một mạng
Tìm kiếm các power-up Frenzy Boost có ký hiệu FF. Ăn FF sẽ giúp làm đầy thanh Frenzy Meter ngay lập tức. Bạn phải ăn liên tục để giữ thanh Frenzy Meter luôn đầy.

Bạn sẽ có cơ hội để chơi những màn thưởng thêm với nhiệm vụ như ăn được một số cá nhất định, ăn bươm bướm, muỗi ở trên không. Hãy chú ý ăn thêm những chiếc đồng hồ để có thể gia tăng thời gian ở màn chơi này.

Tính năng Feeding Frenzy
  • Đồ họa và hiệu ứng âm thanh giống trong phim hoạt hình
  • Dùng chuột điều khiển chú cá di chuyển
  • Có 2 chế độ chơi và 40 cấp độ
  • Cố gắng ngọc trai trong những vỏ sò và ngôi sao thì điểm số nhiều hơn
  • Ăn 1 “up” được tăng thêm 1 mạng
  • Tham gia các bàn thưởng có nàng tiên cá
Càng về những cấp độ cao hơn, trò chơi sẽ càng có nhiều thách thức và loại cá mới, với những nhiệm vụ liên tục được thay đổi giúp người chơi luôn có cảm giác mới mẻ, thú vị và muốn khám phá.

Cấu hình Feeding Frenzy
  • Ram: 128 MB
  • Vi xử lý: 500MHz hoặc cao hơn
  • DirectX 7.0
Phiên bản ăn của Frenzy Deluxe có đồ họa giống như phim hoạt hình mà trẻ em sẽ thích nhưng một số game thủ có kinh nghiệm có thể tìm thấy một chút vị thành niên cho thị hiếu của họ. Trò chơi không phải là đặc biệt khó khăn nhưng thật thú vị khi thấy nhân vật của bạn ngày càng lớn khi bạn di chuyển qua các cấp độ sau này. Vì có rất ít bạo lực hiện diện trong Feeding Frenzy, đây là một lựa chọn tuyệt vời cho trẻ nhỏ hoặc những người không thích đối phó với những cảnh đẫm máu trong quá trình đột nhập vào trò chơi PC.

Feeding Frenzy là một trò chơi đơn giản giúp trẻ em giải trí các trò chơi với đồ họa tốt hơn và lối chơi đầy thử thách hơn.

Download Feeding Frenzy 1, 2, 3, 4 Full - Game cá lớn nuốt cá bé

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

ALOtday

Gà con
cảm ơn nhiều !!

kangusk

Gà con
sao ver3d nhìn nó sao sao ấy nhờ, mà đúng là tuổi thơ, cảm ơn bác. À bác nào nhớ con game của popcap luôn thì phải mà phải giao pizza k nhỉ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
sao ver3d nhìn nó sao sao ấy nhờ, mà đúng là tuổi thơ, cảm ơn bác. À bác nào nhớ con game của popcap luôn thì phải mà phải giao pizza k nhỉ

Pizza Frenzy hả? Bạn lên mạng tải xem, mình thấy trên mạng nhiều lắm :D

Lebidao

Gà con
Feeding Frenzy là tựa game cá lớn nuốt cá bé được hãng PopCap phát triển. Game hấp dẫn người chơi ở nhiều độ tuổi nhờ đồ họa bắt mắt, lối chơi đơn giản và mang tính giải trí cao

Trong Feeding Frenzy, nhiệm vụ của người chơi là ăn các loại cá nhỏ hơn, chỉ cần điều khiển cá của bạn xung quanh một khu vực 2D nhỏ nhưng đầy sống động dưới đáy biển.

Tuy nhiên bạn phải hết sức chú ý để tránh ăn phải các thứ có độc chẳng hạn như quả mìn nổ, đồng thời nhanh trốn khỏi các loài cá lớn hơn, nếu không cá của bạn sẽ làm mồi cho chúng.

Cách chơi khá đơn giản, giống với phiên bản Feeding Frenzy trước đó. Bạn chỉ cần sử dụng chuột để thao tác điều khiển chú cá của mình vượt qua các thử thách.
  • Sử dụng chuột để điều khiển chú cá của mình đi ăn các con cá nhỏ hơn
  • Ăn nhiều cá nhỏ hơn để lớn nhanh chóng
  • Nếu chạm phải cá lớn hơn mình thì sẽ bị nó nuốt chửng
  • Ăn ngọc trai trong những con sò và sao biển thì điểm số nhiều hơn ăn cá
  • Ăn một “UP” thì được cộng thêm một mạng
Tìm kiếm các power-up Frenzy Boost có ký hiệu FF. Ăn FF sẽ giúp làm đầy thanh Frenzy Meter ngay lập tức. Bạn phải ăn liên tục để giữ thanh Frenzy Meter luôn đầy.

Bạn sẽ có cơ hội để chơi những màn thưởng thêm với nhiệm vụ như ăn được một số cá nhất định, ăn bươm bướm, muỗi ở trên không. Hãy chú ý ăn thêm những chiếc đồng hồ để có thể gia tăng thời gian ở màn chơi này.

Tính năng Feeding Frenzy
  • Đồ họa và hiệu ứng âm thanh giống trong phim hoạt hình
  • Dùng chuột điều khiển chú cá di chuyển
  • Có 2 chế độ chơi và 40 cấp độ
  • Cố gắng ngọc trai trong những vỏ sò và ngôi sao thì điểm số nhiều hơn
  • Ăn 1 “up” được tăng thêm 1 mạng
  • Tham gia các bàn thưởng có nàng tiên cá
Càng về những cấp độ cao hơn, trò chơi sẽ càng có nhiều thách thức và loại cá mới, với những nhiệm vụ liên tục được thay đổi giúp người chơi luôn có cảm giác mới mẻ, thú vị và muốn khám phá.

Cấu hình Feeding Frenzy
  • Ram: 128 MB
  • Vi xử lý: 500MHz hoặc cao hơn
  • DirectX 7.0
Phiên bản ăn của Frenzy Deluxe có đồ họa giống như phim hoạt hình mà trẻ em sẽ thích nhưng một số game thủ có kinh nghiệm có thể tìm thấy một chút vị thành niên cho thị hiếu của họ. Trò chơi không phải là đặc biệt khó khăn nhưng thật thú vị khi thấy nhân vật của bạn ngày càng lớn khi bạn di chuyển qua các cấp độ sau này. Vì có rất ít bạo lực hiện diện trong Feeding Frenzy, đây là một lựa chọn tuyệt vời cho trẻ nhỏ hoặc những người không thích đối phó với những cảnh đẫm máu trong quá trình đột nhập vào trò chơi PC.

Feeding Frenzy là một trò chơi đơn giản giúp trẻ em giải trí các trò chơi với đồ họa tốt hơn và lối chơi đầy thử thách hơn.

Download Feeding Frenzy 1, 2, 3, 4 Full - Game cá lớn nuốt cá bé

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Sao mình không thấy link để tải về vậy ạ