Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 100 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Bản này bị giới hạn gì ko sếp !?
---
Mình định lập 1 thớt kèm theo inbox để post fix của 3 soft
Emsisoft, Trend Micro và FS Anti nhưng ko biết có nên share ra ko !
Còn 1 vài anti mình hack được nữa {runrun}
- Làm box kín trao đổi đi bạn, vẫn thích Emsisoft (nhưng không không khoái em nó vì update online chưa chủ động, khi cần update vẫn còn thao tác nhiều_mà để lâu lâu update thì em nó chuyển màu từ xanh -->vàng-->đỏ nhìn không ưng lắm_vẫn biết không sao nhưng tâm lý cứ thấy không yên tâm).

Hamano Kaito

Moderator
- Làm box kín trao đổi đi bạn, vẫn thích Emsisoft (nhưng không không khoái em nó vì update online chưa chủ động, khi cần update vẫn còn thao tác nhiều_mà để lâu lâu update thì em nó chuyển màu từ xanh -->vàng-->đỏ nhìn không ưng lắm_vẫn biết không sao nhưng tâm lý cứ thấy không yên tâm).
Dạ sếp Hà ! Mình vẫn còn đang phân vân. Mà nếu có share mình chỉ share source đóng thôi
---
Mình định nhờ các sếp trong đây test cr-ack giúp mình SmoothScroll.
Chỉ cần cài và để nó chạy 1h là được. Coi coi nó có báo fake key hay ko!
Mình gởi sếp Hà trước
Văn bản ẩn cho người dùng: Tran Quang Ha

Khi làm thành công sẽ có định dạng như sau:

chetuyet.hp

Rìu Sắt
---
Còn 1 vài anti mình hack được nữa {runrun}bác
Bác share thì cho mình theo với. Mình rất thích một số phần mềm bác share như Folder guard, Cryptomator, avira vpn,

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
---
Cơ bản Giống như bản trước .
Kaspersky Anti-Virus -> Kaspersky Basic
Kaspersky Internet Security -> Kaspersky Standard
Kaspersky Security Cloud -> Kaspersky Plus
Key Kaspersky Total Security không dùng được phiên bản mới phải nâng cấp key.

Hamano Kaito

Moderator
Cơ bản Giống như bản trước .
Kaspersky Anti-Virus -> Kaspersky Basic
Kaspersky Internet Security -> Kaspersky Standard
Kaspersky Security Cloud -> Kaspersky Plus
Key Kaspersky Total Security không dùng được phiên bản mới phải nâng cấp key.
Vậy theo mình hiểu thì : Cơ bản, tiêu chuẩn và cao cấp
Bản cơ bản thì chắc free 100% phải ko hả sếp? Thế còn bản tiêu chuẩn và bản cao cấp thì sao sếp
Cài vào nó bắc buộc phải có key để chạy hay là nó là 1 bản cơ bản nâng cấp theo key phiên bản?

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
@Hamano Kaito
Kaspersky Basic = Kaspersky Anti-Virus dùng key Anti-Virus kích hoạt lẫn nhau
Kaspersky Standard = Kaspersky Internet Security dùng key Internet Security
Kaspersky Plus : gồm Kaspersky Internet Security + VPN + Password manage. key này phai mua mới hoặc REnew có giảm giá từ Kaspersky Total Security.
Hiện tại cài vào phải nhập key mới kích hoạt được tính năng kể cả bản Free cũng nhập key Free. không nhập key không cho thiết lập gì cả.

Cài vào nhập key bản nào kích hoạt tính năng tương ứng bản đó.

Hamano Kaito

Moderator
@Hamano Kaito
Kaspersky Basic = Kaspersky Anti-Virus dùng key Anti-Virus kích hoạt lẫn nhau
Kaspersky Standard = Kaspersky Internet Security dùng key Internet Security
Kaspersky Plus : gồm Kaspersky Internet Security + VPN + Password manage. key này phai mua mới hoặc REnew có giảm giá từ Kaspersky Total Security.
Hiện tại cài vào phải nhập key mới kích hoạt được tính năng kể cả bản Free cũng nhập key Free. không nhập key không cho thiết lập gì cả.

Vậy là demo rồi. Kav ngày càng khó khăn hơn trước

NguyenQHoa

Búa Gỗ
---

Bạn @Hamano Kaito có thể hướng dẫn mình cách fix DymaIO ko, mình cũng đang dùng cái này cho máy tính chạy HDD, cũng dùng trick để qua được 30 ngày (hết 30 ngày xóa đi, sửa cái HDD ID) nhưng thấy khá phiền

Nếu được thì xin cảm ơn

Hamano Kaito

Moderator
Bạn @Hamano Kaito có thể hướng dẫn mình cách fix DymaIO ko, mình cũng đang dùng cái này cho máy tính chạy HDD, cũng dùng trick để qua được 30 ngày (hết 30 ngày xóa đi, sửa cái HDD ID) nhưng thấy khá phiền

Nếu được thì xin cảm ơn
Sau khi gỡ phần mềm và cài lại rồi sử dụng key dk là bạn có tiếp 30 days rồi. Đâu cần mẹo gì đâu bạn?
Phiền ở chỗ là phải gỡ ra cài lại hơi mệt thôi
--
Còn nếu ko muốn gỡ thì dùng máy ảo rồi dk key sử dụng key đó sau đó trích xuất khóa | HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Condusiv Technologies\DymaxIO\Licensing
Theo theo 2 data InstallTime và ITHV là được

NguyenQHoa

Búa Gỗ
Sau khi gỡ phần mềm và cài lại rồi sử dụng key dk là bạn có tiếp 30 days rồi. Đâu cần mẹo gì đâu bạn?
Phiền ở chỗ là phải gỡ ra cài lại hơi mệt thôi
--
Còn nếu ko muốn gỡ thì dùng máy ảo rồi dk key sử dụng key đó sau đó trích xuất khóa | HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Condusiv Technologies\DymaxIO\Licensing
Theo theo 2 data InstallTime và ITHV là được
Hóa ra thế, tks bạn, nhưng tính đi tính lại thì vẫn phải xóa đi và cài lại, xem chừng soft này khoai nên chưa thấy ai "xử lý" được.

Hamano Kaito

Moderator
Hóa ra thế, tks bạn, nhưng tính đi tính lại thì vẫn phải xóa đi và cài lại, xem chừng soft này khoai nên chưa thấy ai "xử lý" được.
Mình có thể làm fix trial 30 days. Tức là mình tự get key sau đó úp file lệnh trial lên
Các bạn chỉ việc chạy file đó là có 30 days dùng tiếp nhưng mình ko có rãnh {bye}
Eheheh

Kemcua97

Búa Gỗ Đôi
1 năm nay mình đang dùng thuốc bên web filecr, có vẻ an toàn vì ko thấy KIS báo hay mất gì cả {sexy_girl}

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
@Hamano Kaito Dào này bận với lại hơi lười nên cũng ít vọc vạch. Đang dùng kaspersky cũng có chặn quảng cáo. Chặn quảng cáo trên Kaspersky các đây vài năm rồi nhưng gần đây bổ sung thêm nhiều bộ lọc cũng khá Ok. Nhưng vào một số trang vẫn bị yêu cầu tắt chặn quảng cáo. Nói chung uBlock Origin vẫn ngon hơn nhiều.