Chia sẻ - Tổng hợp các trang web get link max speed | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tổng hợp các trang web get link max speed

jackthecode

Búa Đá Đôi
Linkvips giờ get link fshare cũng ko max speed nữa =.=. Mình đang dùng getlink vn khá tốt

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi mới biết có thêm cái ad-on vào Chrome, hình như bên FF cũng có, tên nó là Universal Bypass, cái này tôi mới thử trên link của Fshare thôi, các bạn thử xem sao, mở Web store của Chrome như hình:

4523

Xong rồi bạn nhấn Enter, nó sẽ có ký hiệu mũi tên màu xanh ở bên trên góc phải. Sau đó bạn vào link Fshare nó sẽ hiện như sau:

4524

Click vào link va load về thôi, nếu có idm thì càng nhanh đó bạn. Có bạn nói là cái này đã share lâu rồi nhưng tôi chỉ mới biết từ ngày hôm qua, bạn nào biết rồi thì bỏ qua cho tôi nhé.

derbris2828

Gà con
có bác nào biết trang get link nào trả phí mà tốt không? Vì 1 số link nước ngoài bị giới hạn dung lượng khi get link ở các trang trên

xomtram

Búa Đá
có bác nào biết trang get link nào trả phí mà tốt không? Vì 1 số link nước ngoài bị giới hạn dung lượng khi get link ở các trang trên
Linksvip hoặc vnz leech đó bro, nhưng vẫn bị giới hạn dung lượng mỗi link nghen.

crazykat

Gà con
Vào mấy trang leech thấy mọi người đa phần đều leech phim xx. không nhỉ. Chỉ có số ít là tải tài liệu thôi. {hehe}

adujan

Gà con
Trước giờ mình hay xài linksvip để lấy link fshare nhưng dạo này tốc độ dl fshare cực kì chậm, mình đã thử hết mấy trang getlink fshare ở trang đầu đều ko hiệu quả, bạn nào biết trang web nào get link fshare tốc độ max và ko bị giới hạn dung lượng thì chỉ mình, thanks.

khongbiet

Búa Gỗ
Có trang nào get link alfafile mà free không vậy? Mấy trang trên toàn cho phép <1GB thôi!

SonSoi

Búa Gỗ
Linksvip.net giờ cũng không còn max speed nữa rồi, lâu lâu vào get 1 link mà đợi cả ngày bằng với tải bình thường

hkhang31

Búa Gỗ
Tôi mới biết có thêm cái ad-on vào Chrome, hình như bên FF cũng có, tên nó là Universal Bypass, cái này tôi mới thử trên link của Fshare thôi, các bạn thử xem sao, mở Web store của Chrome như hình:

Xem phần đính kèm 4523

Xong rồi bạn nhấn Enter, nó sẽ có ký hiệu mũi tên màu xanh ở bên trên góc phải. Sau đó bạn vào link Fshare nó sẽ hiện như sau:

Xem phần đính kèm 4524

Click vào link va load về thôi, nếu có idm thì càng nhanh đó bạn. Có bạn nói là cái này đã share lâu rồi nhưng tôi chỉ mới biết từ ngày hôm qua, bạn nào biết rồi thì bỏ qua cho tôi nhé.
nhưng dùng cái này là lấy link down thường ko resume dc và chỉ có 1 kết nối khá chậm hơn so vs trang get