Tổng hợp các mẫu poster banner psd đẹp nhất Việt nam 1TB Freepik Pibest | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp các mẫu poster banner psd đẹp nhất Việt nam 1TB Freepik Pibest

Kyxaoviet

Búa Đá
Tổng hợp các mẫu poster banner psd các năm vừa rồi chia sẻ sương sương 1TB googledriver
Do bị báo spam chỉ được để 1 link driver các link khác anh em vô kênh tải nhá sorry vì sự bất tiện này
https://drive.google.com/file/u/1/d/1OjjdsUFqy2noiij2fWwM8FcA3eD-ac_V/view?usp=sharing
Poster Kỷ yếu

Business Entrepreneurs 10GB Googledriver File thiết kế dành cho doanh nhân doanh nghiệp 10GB

Billboard Banner Poster 6GB Googledriver PSD File thiết kế nhận diện thương hiệu Siêu Đỉnh

Posterandbanner beautyspa 30GB GOogle Driver Freepik pikbest

Notification bar Template lazada tiki taobao shoppe Download free Thanh Thông Báo nhận quà File PSD

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
bác làm cái web đi, có ảnh preview - thumbnail để users vào tải free từng file còn bác gắn quảng cáo & ref link để lấy kinh phí duy trì.
chứ cần có cái banner mà phải kéo cả 2TB hay 4, 5 GB thì đi freepik hay bỏ 10k mua 3 cái shuttertock cho nhẹ người.
chưa chắc trong 4 5GB đó có đúng cái template mà mình cần nữa

gotiengviet

Búa Đá
bác làm cái web đi, có ảnh preview - thumbnail để users vào tải free từng file còn bác gắn quảng cáo & ref link để lấy kinh phí duy trì.
chứ cần có cái banner mà phải kéo cả 2TB hay 4, 5 GB thì đi freepik hay bỏ 10k mua 3 cái shuttertock cho nhẹ người.
Làm như bạn này nói chuẩn này chủ thớt :)

Kyxaoviet

Búa Đá
Dạ em có để folder rời anh em tải đó bác chú ý mục không nén và nén nha ^^

Kyxaoviet

Búa Đá
bác yên tâm banner bên em toàn hàng xịn đấy =:)))

Kyxaoviet

Búa Đá
đã sub kênh.

acc pikbest em cũng mua 1 năm, tải dùng chẳng bao nhiêu, chủ yếu xài shutter - hồi nào shutter & freepik đào không có mới sang pikbest, giờ acc hết hạn rồi kkk
em còn nhiều lắm mà , em lười thấy mồ bác ạ :( nhà 3 laptop mà đợi đến qua tết chơi chán làm tiếp