Game Miễn Phí - [Tổng hợp] Beach Head 2000, 2002, 2003 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng phòng thủ góc nhìn thứ nhất! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí [Tổng hợp] Beach Head 2000, 2002, 2003 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng phòng thủ góc nhìn thứ nhất!

1 vé về tuổi thơ thôi =)

namprince187

Rìu Sắt
12345 bạn ạ. Nói chung mình cứ bấm theo một dãy số như thế là vô hạn mọi thứ luôn :D Nhưng chơi thế không sướng :D
========

Bạn xem video hướng dẫn bên dưới để tải file nhé, trang này tải cực kỳ đơn giản, nhanh chóng, không quảng cáo, mà tốc độ lại cao nữa :D

ngày xưa không biết chơi toàn cheat bất tử bắn mới sướng bác ạ {big_smile}

utquynh

Gà con
sao mình tải và giải nén ra 3 game mà chơi ko được vậy , nhấn vô chơi mà nó nhảy ra hoài là sao vậy , mong ae chỉ giáo mình với , mình xài w7 mà...

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
sao mình tải và giải nén ra 3 game mà chơi ko được vậy , nhấn vô chơi mà nó nhảy ra hoài là sao vậy , mong ae chỉ giáo mình với , mình xài w7 mà...

Windows 7 chơi được hoàn toàn bình thường bạn nhé. Windows 8 trở lên thì mới gặp phải vấn đề với 2 bản 2002 và 2003, bản 2000 test chơi vẫn được trên Windows 10.
Bạn chuột phải vào file .exe chọn Run as administrator và tắt antivirus khi thực thi file xem được không?
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!