Thiết kế & Đồ họa - [Tổng hợp] Autodesk AutoCAD 2000-2024 - Thiết kế đồ họa kỹ thuật 2D/3D! | Page 70 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa [Tổng hợp] Autodesk AutoCAD 2000-2024 - Thiết kế đồ họa kỹ thuật 2D/3D!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

meaning

Gà con
Gửi 4 bạn rồi nhé.
mình cài đặt phần mềm Autodesk Civil 3D 2023 theo hướng dẫn này, nhưng khi mở ứng dụng thì bị báo lỗi thế này "FlexNet License Finder" . mình fix sao cả nhà

https://ibb.co/2dgZrsg

mình tính cài mới 1 trong các bản từ 2019 -> 2023, nhưng ổn định tý, không nhất thiết phải là bản mới nhất
miễn né vụ cảnh báo License, bản nào cr*ck ổn, chỉ mình với. Thanks

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Minh xin AutoCAD 2013 với, tks b! 2013 nhé

Gửi bạn rồi nhé.
===
mình cài đặt phần mềm Autodesk Civil 3D 2023 theo hướng dẫn này, nhưng khi mở ứng dụng thì bị báo lỗi thế này "FlexNet License Finder" . mình fix sao cả nhà

https://ibb.co/2dgZrsg

mình tính cài mới 1 trong các bản từ 2019 -> 2023, nhưng ổn định tý, không nhất thiết phải là bản mới nhất
miễn né vụ cảnh báo License, bản nào cr*ck ổn, chỉ mình với. Thanks
Bản 2021:
View hidden content is available for registered users!

Hướng dẫn cài đặt Autodesk AutoCAD Civil 3D 2021​

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén file vừa download về
  • Chạy file Setup ở phần vừa giải nén ra
  • Bỏ tích ở 3 chỗ (Autodesk Destop App | Atuodesk Single Sign – ON | Autodesk Genuine Service)
UNTICK

• Ấn Instal và đợi phần mềm cài đặt xong
  • Sau khi cài đặt xong thì chúng ta tắt mạng trước rồi mới ấn Lauch (Mở phần mềm)
  • Chọn Active >> điền Serial Number ở trên >> Next >> Request an activation code using an offline method >> Next >> Back.
  • Giải nén File Cr4ck chạy với quyền Administrator
autocad 2020 full

1. Copy Request Code vào X-force
    2. Ấn Patch
    3. Ấn Generate
    4. Copy Activation Key và dán vào phần mềm
  • Ấn Next và sẽ hiện lên thống báo thành công
  • Mở mạng lên vào phần mềm xài bình thường.

Bạn cho mình xin hướng dẫn cài đặt CAD 3DSMAX bản 2025 với. {beauty}

meaning

Gà con
Cảm ơn bạn nhiều, để mình remove và cài lại bản này. hiện bản cr*ck bản AutoCAD Civil 3D 2023 hiện đang hiển thị sai khối lượng ... cả nhà cân nhắc khi dùng