Thiết kế & Đồ họa - [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
sao mình ko thấy link nhỉ, bạn gửi cho mình link tất cả các bản với, ko biết bản nào phù hợp nữa, cài hết thử xem

Sao mà cài hết được tất cả các bản cùng lúc bạn ơi, nó tuỳ thuộc vào nhu cầu bạn sử dụng, cấu hình máy và nhiều vấn đề khác nữa. Mình gửi bạn tạm bản CS6 bạn dùng đỡ nhé. Kiểm tra hộp thư tin nhắn bạn nhé.

cathy2002

Gà con
Mới nhất rồi đó bạn, bản CC 2018. Từ bản 5.0 đến CS5 do mình upload lên từ trước nên đảm bảo, các phiên bản mới nhất do chưa có thời gian kiểm tra kỹ nhưng các phiên bản đó nhận được những ý kiến, phản hồi tốt nên mình mới quyết định đưa link lên. Sẽ cập nhật liên tục topic này ;)
cho xin link nha ban

cathy2002

Gà con
Photoshop 5.0

Photoshop 6.0

Photoshop 7.0

Photoshop 8.0

Photoshop 9.0

Photoshop CS3

Lưu ý: Khi cài Photoshop CS3 thì các bạn phải gỡ các chương trình Photoshop từ 7.0 đến 9.0 và tắt trình duyệt FireFox cũng như Internet Explorer, nên các bạn nào mà thấy phần mềm này mình sử dụng thật thành thạo và thật cần thiết cho công việc của mình thì hãy download, còn nếu bạn nào thấy ko thật cần thiết và chưa thành thạo khi sử dụng thì tốt nhất là các bạn cứ dùng các bản cũ hơn :)

Download các phiên bản:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại link nhanh nhất!

Cảm ơn các bạn rất nhiều :)
cho minh xin ban cs6 nha ban, cam on ban nhieu

Tsina2020

Búa Gỗ
Bạn ơi cho mình xin adobe pts và AI 2015 với ạ

saigon43

Gà con
Trước nay mình cũng chỉ dùng CS2, về cơ bản các phiên bản sát nhau cũng không có gì thay đổi nhiều lắm, vấn đề ở đây là bạn kết hợp với các plugin như thế nào mà thôi, và quan trọng hơn là phù hợp với cấu hình máy.
Bạn ơi, cho mình xin bản CS2 với nha. Cám ơn bạn nhiều.

hoangkimbao

Gà con
Photoshop 5.0

Photoshop 6.0

Photoshop 7.0

Photoshop 8.0

Photoshop 9.0

Photoshop CS3

Lưu ý: Khi cài Photoshop CS3 thì các bạn phải gỡ các chương trình Photoshop từ 7.0 đến 9.0 và tắt trình duyệt FireFox cũng như Internet Explorer, nên các bạn nào mà thấy phần mềm này mình sử dụng thật thành thạo và thật cần thiết cho công việc của mình thì hãy download, còn nếu bạn nào thấy ko thật cần thiết và chưa thành thạo khi sử dụng thì tốt nhất là các bạn cứ dùng các bản cũ hơn :)

Download các phiên bản:

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại link nhanh nhất!

Cảm ơn các bạn rất nhiều :)