Thiết kế & Đồ họa - [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới

linhkt9

Gà con
hi ad, mình xin link bản full shop 2021 v22.5.1 có được không nhỉ ?

ptanhhuy

Búa Gỗ
Photoshop 5.0

Photoshop 6.0

Photoshop 7.0

Photoshop 8.0

Photoshop 9.0

Photoshop CS3

Lưu ý: Khi cài Photoshop CS3 thì các bạn phải gỡ các chương trình Photoshop từ 7.0 đến 9.0 và tắt trình duyệt FireFox cũng như Internet Explorer, nên các bạn nào mà thấy phần mềm này mình sử dụng thật thành thạo và thật cần thiết cho công việc của mình thì hãy download, còn nếu bạn nào thấy ko thật cần thiết và chưa thành thạo khi sử dụng thì tốt nhất là các bạn cứ dùng các bản cũ hơn :)

Download các phiên bản:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại link nhanh nhất!

Cảm ơn các bạn rất nhiều :)
Cảm ơn bác đã chia sẻ

qtrong1992

Gà con
Photoshop 5.0

Photoshop 6.0

Photoshop 7.0

Photoshop 8.0

Photoshop 9.0

Photoshop CS3

Lưu ý: Khi cài Photoshop CS3 thì các bạn phải gỡ các chương trình Photoshop từ 7.0 đến 9.0 và tắt trình duyệt FireFox cũng như Internet Explorer, nên các bạn nào mà thấy phần mềm này mình sử dụng thật thành thạo và thật cần thiết cho công việc của mình thì hãy download, còn nếu bạn nào thấy ko thật cần thiết và chưa thành thạo khi sử dụng thì tốt nhất là các bạn cứ dùng các bản cũ hơn :)

Download các phiên bản:

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại link nhanh nhất!

Cảm ơn các bạn rất nhiều :)
cám ơn

ohmanhix

Gà con
sao mình ko thấy link nhỉ, bạn gửi cho mình link tất cả các bản với, ko biết bản nào phù hợp nữa, cài hết thử xem