Thiết kế & Đồ họa - [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới

silver bullet

Búa Đá
Bạn download bản 2020 bên dưới:
No quote
  • Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender) cực kỳ quan trọng nhé
  • Tải phần mềm và giải nén
  • Chạy file Setup chọn ngôn ngữ tiếng anh
  • Bỏ tích Advertising
adobe 2020 install

• Nếu bạn đã cài Microsoft Visual C++ Full thì có thể bỏ tích
  • Ấn Install là xong, xem video cài đặt chi tiết
dạ cảm ơn ad ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cho những bạn không muốn tắt phần mềm diệt viruss
photoshop cs2 bản quyền
Link down
No quote
cd key
No quote

Bản đó hình như bị thiếu một vài tính năng của CS2 hay sao ấy bạn ạ, còn phải kích hoạt qua activation code nữa chứ không đơn thuần điền cd key là được đâu bạn :D Video hướng dẫn bẻ khóa phần mềm mình đã đính kèm vào trong file nén luôn rồi đó ;)

blackviet

Búa Đá
Bản đó hình như bị thiếu một vài tính năng của CS2 hay sao ấy bạn ạ, còn phải kích hoạt qua activation code nữa chứ không đơn thuần điền cd key là được đâu bạn :D Video hướng dẫn bẻ khóa phần mềm mình đã đính kèm vào trong file nén luôn rồi đó ;)
Mình đã cài thử thấy ok , chỉ việc nhập cd key là xong. không phải kích hoạt activation code
Còn bị cắt tính năng gì thì mình không chắc. (Bản này adobe tặng cho người dùng)

vinh9911176

Búa Đá
mình cũng chuyên dùng bản cũ vì với nhu cầu cơ bản các bản mới là không cần thiết, mà trước giờ dùng CS3, vậy CS2 và CS3 có khác biệt gì nhiều không nhỉ ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình cũng chuyên dùng bản cũ vì với nhu cầu cơ bản các bản mới là không cần thiết, mà trước giờ dùng CS3, vậy CS2 và CS3 có khác biệt gì nhiều không nhỉ ?

Trước nay mình cũng chỉ dùng CS2, về cơ bản các phiên bản sát nhau cũng không có gì thay đổi nhiều lắm, vấn đề ở đây là bạn kết hợp với các plugin như thế nào mà thôi, và quan trọng hơn là phù hợp với cấu hình máy.

chinhtam

Gà con
Photoshop 5.0

Download:

No quote

Photoshop 6.0

Download:

No quote

Photoshop 7.0

Download:

No quote

Photoshop 8.0

Download:

No quote

Photoshop 9.0

Download:

No quote
No quote

Photoshop CS3

Download

No quote

Lưu ý: Khi cài Photoshop CS3 thì các bạn phải gỡ các chương trình Photoshop từ 7.0 đến 9.0 và tắt trình duyệt FireFox cũng như Internet Explorer, nên các bạn nào mà thấy phần mềm này mình sử dụng thật thành thạo và thật cần thiết cho công việc của mình thì hãy download, còn nếu bạn nào thấy ko thật cần thiết và chưa thành thạo khi sử dụng thì tốt nhất là các bạn cứ dùng các bản cũ hơn

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại link nhanh nhất!

Cảm ơn các bạn rất nhiều
Cảm ơn bạn rất nhiều

klord

Gà con
Thanks thớt đã có công làm trọn bộ luôn :)

KTH47

Búa Gỗ
Trước nay mình cũng chỉ dùng CS2, về cơ bản các phiên bản sát nhau cũng không có gì thay đổi nhiều lắm, vấn đề ở đây là bạn kết hợp với các plugin như thế nào mà thôi, và quan trọng hơn là phù hợp với cấu hình máy.

Cám ơn bác phj4nhpr09xx đã chia sẻ đồ quý!
Bác cho tôi xin plugin CS2.
Cám ơn bác nhiều!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn bác phj4nhpr09xx đã chia sẻ đồ quý!
Bác cho tôi xin plugin CS2.
Cám ơn bác nhiều!

Plugin CS2 thì mình không có, cái này bạn phải tự tìm ở trên mạng thôi :D