Thiết kế & Đồ họa - [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới

HPhong

Gà con
Link download riêng file k3ygen dành cho bạn:
No quote
em nhâp đến đoạn"Kết thúc cài đặt và Cr@ck Adobe Photoshop CS3, nhấn Done. " thì bị lỗi "product license has expired" rồi bác ạ {too_sad}

vutung1991

Búa Gỗ
Sẳn cho mình hỏi có cao nhân nào sự dụng iPad thành bàn vẽ kết nối với máy tính ko ạ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có bản Cr@ck cho PTS CC 2020 chưa ạ?

Thuốc dành cho bạn đây:
====
bản nào nhẹ nhất vậy các bác, tư vấn em với,

Nhẹ nhất thì là version cũ nhất thôi bạn, tuy nhiên xét về độ nhẹ và sự đầy đủ, toàn vẹn các tính năng cũng như sự tiện lợi trong quá trình sử dụng phần mềm thì bản CS2 9.0 vẫn là ổn nhất. Hiện nay mình vẫn đang dùng bản này để làm ảnh.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình đã dùng key-gen, rồi block fire wall mà key vẫn bị revoke, như vậy việc blocking firewall không có nghĩa gì đúng không mọi người?

Bạn đang nói đến version mấy vậy? :D

Moneytalks

Búa Đá
Hì, mình nhầm với topic về key cho CS6 bên kia. Xin lỗi bạn nhé. Để mình xóa bài.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hì, mình nhầm với topic về key cho CS6 bên kia. Xin lỗi bạn nhé. Để mình xóa bài.

CS6 bạn download link bên dưới:
Hướng dẫn cài đặt Photoshop CS 6
  • Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Ngắt kết nối internet
  • Chạy file setup chọn Try
  • Chọn phiên bản cần cài đặt rồi ấn Instal
  • Copy file Cr@ck “.dll” vào nơi vừa cài đặt phần mềm “C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CS6 (64 Bit)” nếu xài win 64

Moneytalks

Búa Đá
Nhân tiện, bạn có cái key nào cho CS 6 không? Mình không dùng các cách patch, hay c ' rack, hoặc copy file dll gì được vì máy bị quản chống virus rất chặt. Nếu bạn có lòng chiếu cố giúp thì hay quá.

Không hiểu sao mình search lại ra đúng vấn đề key CS 6 bị revoke hơn một năm trước đây mình đã gặp, mà không hiểu hồi đó giải quyết vấn đề kiểu gì

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhân tiện, bạn có cái key nào cho CS 6 không? Mình không dùng các cách patch, hay c ' rack, hoặc copy file dll gì được vì máy bị quản chống virus rất chặt. Nếu bạn có lòng chiếu cố giúp thì hay quá.

Không hiểu sao mình search lại ra đúng vấn đề key CS 6 bị revoke hơn một năm trước đây mình đã gặp, mà không hiểu hồi đó giải quyết vấn đề kiểu gì

Mình chỉ hay dùng và test thử thành công thuốc thôi, chứ key thì mình cũng hay gặp lỗi nên mình không dùng nó. Nếu bạn cần thì có thể dùng cách của mình, không thì ở topic bên kia chờ một bạn thành viên bên đó giải đáp giùm nhé ;)

Moneytalks

Búa Đá
CS6 bạn download link bên dưới:
No quote
Hướng dẫn cài đặt Photoshop CS 6
  • Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Ngắt kết nối internet
  • Chạy file setup chọn Try
  • Chọn phiên bản cần cài đặt rồi ấn Instal
  • Copy file Cr@ck “.dll” vào nơi vừa cài đặt phần mềm “C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CS6 (64 Bit)” nếu xài win 64
Cám ơn bạn, mình đang download xuống. Will have a feedback.

Moneytalks

Búa Đá
Sau khi mò mẫm 60 trang trong topic request giúp đỡ về phần mềm, thuốc etc., cũng như đọc những gì bạn trả lời mình và các bạn khác trong topics liên quan đến Adobe CS, mình rất trân trọng sự nhiệt tình của bạn phj4nhpr09xx.

Được biết bạn thích nhạc country, gospel. Mình cũng khá thích nhạc country, và nhạc folk cổ cổ, khoảng thời 1950s-1970s. Hiện đại bây giờ thì cũng thích một số người Không biết bạn có nghe Alison Krauss (blue grass) không?

Tặng bạn link Youtube bản Four Strong Winds của Ian and Sylvia. Các vị này chắc tuổi ông bà nội ngoại của mình, cũng có khi giờ này đã ngủm.

Mình thích một comment của một người nghe trên Youtube, hi vọng bạn thấy nó thú vị:

"I saw Ian play at Vale in '99. I've never asked anyone for their autograph but I felt a need to connect with Ian Tyson as I think of him as part of the real bona fide early folk musicians like Fred Neil and Dave Van Ronk , Gordon Lighfoot and such. So I stood in line while he sat at a table selling his CASSETTES and signing them. To not come across as witless I told him how when I broke up with a girlfriend recently the worst part of it was that she took all my Ian and Sylvia LP's. He sneered as he signed and said - don't worry about it - my wife did the same thing to me! He meant Sylvia!"

Have a great Sunday.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ad ơi làm sao để Cr@ck photoshop cc 2020 ạ

Bạn download bản 2020 bên dưới:
  • Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender) cực kỳ quan trọng nhé
  • Tải phần mềm và giải nén
  • Chạy file Setup chọn ngôn ngữ tiếng anh
  • Bỏ tích Advertising
adobe 2020 install

• Nếu bạn đã cài Microsoft Visual C++ Full thì có thể bỏ tích
  • Ấn Install là xong, xem video cài đặt chi tiết

Sửa lần cuối: