Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại! | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

phuongDJ

Gà con
Hay quá, lâu lắm mới được chơi lại

bạn ơi mình tải về, giải né, vào rocknesx, chọn game rồi màn hình đen chớp cái r mất tiêu, không vào được game, mình làm thử mấy lần nhưng đều k mở game đc, bạn có cách fix k ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bạn ơi mình tải về, giải né, vào rocknesx, chọn game rồi màn hình đen chớp cái r mất tiêu, không vào được game, mình làm thử mấy lần nhưng đều k mở game đc, bạn có cách fix k ạ

Bạn mở phần mềm lên, chọn File -> Open and Play Rom -> tìm đến thư mục roms -> chọn game muốn chơi là xong. Nếu rocknesx bị lỗi, bạn thử chuyển sang nestopia xem được không?

KingOfKings

Búa Gỗ Đôi
Hay , làm thêm Toipc giả lập game thùng huyển thoại nữa MOD

ZzTzZ

Gà con
cái này mua tay cầm 4 nút cổng usb cắm vào nó có nhận ko nhỉ, ai test chưa cho mình hỏi với

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cái này mua tay cầm 4 nút cổng usb cắm vào nó có nhận ko nhỉ, ai test chưa cho mình hỏi với

Có bạn nhé, có topic hướng dẫn trên mạng bạn kiếm để đọc và làm theo hướng dẫn nhé, mình đỡ phải ghi ở đây :D