Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

KingOfKings

Búa Gỗ Đôi
Có mấy trò giựt giựt , cơ mà hay wá , thời đó trốn nhà đi chơi

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có mấy trò giựt giựt , cơ mà hay wá , thời đó trốn nhà đi chơi

Giật là do phần mềm bạn cài không tương thích tốt, bạn kiểm tra lại và cài các phần mềm giả lập khác thử xem, chứ mấy game này nhẹ hều à :D

KingOfKings

Búa Gỗ Đôi
Giật là do phần mềm bạn cài không tương thích tốt, bạn kiểm tra lại và cài các phần mềm giả lập khác thử xem, chứ mấy game này nhẹ hều à
Bác cho hỏi luôn , hệ Game 4 nút và Game máy thùng giờ dùng giả lập nào là Ok nhất Bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác cho hỏi luôn , hệ Game 4 nút và Game máy thùng giờ dùng giả lập nào là Ok nhất Bác

1 trong 2 cái bên dưới:
VirtuaNES hay RockNES X
Cái nào bạn thấy tốt hơn thì bạn dùng, vì mỗi máy nó sẽ tương thích khác nhau, như mình thì RockNES X ổn hơn :)

KingOfKings

Búa Gỗ Đôi
1 trong 2 cái bên dưới:
VirtuaNES hay RockNES X
Cái nào bạn thấy tốt hơn thì bạn dùng, vì mỗi máy nó sẽ tương thích khác nhau, như mình thì RockNES X ổn hơn
Còn Game thùng , loại thùng bỏ xu vào đó bác , dùng cái giả lập nào

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Còn Game thùng , loại thùng bỏ xu vào đó bác , dùng cái giả lập nào

Game thùng thì mình chưa chơi thử bao giờ, nhưng search trên Google thì có phần mềm mame emulator sẽ giúp bạn giả lập chơi game thùng trên PC :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bản này chơi bằng tay cầm hay bàn phím vậy bác.

Để chơi được game này bạn cần cài đặt phần mềm giả lập VirtuaNES hoặc RockNES X, sau đó sử dụng bàn phím để chơi như bình thường (phím được cài đặt theo ý thích của bạn). Còn nếu chơi tay cầm thì bạn cũng chọn tính năng ưu tiên để dùng tay cầm, và chơi theo các phím cài đặt như bạn muốn :)

thanks you

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Ở đây có ai biết cái đĩa game NES có 96 trò đi kèm với cái đầu DVD Qisheng không nhỉ?
Trong 96 trò này, có nhiều trò mà đĩa 300 games không có.
Mình tìm nó vài năm nay rồi mà không thấy.
Ai có đĩa thì up giúp với, hoặc biết chỗ còn bán thì cũng chỉ giúp với.

fitofi247

Gà con
Tuổi thơ bạn đã chơi game 4 nút như contra, super mario, tank, compat,...Vậy 1 phần mềm giúp bạn quay lại tuổi thơ với game 4 nút thì sao? Bạn đã sẵn sàng quay lại tuổi thơ chưa?

Với hơn 300 game chuẩn của thế giới điện tử cầm tay, tôi tin là bạn sẽ có một chuyến trở về tuổi thơ thật đẹp!

Download Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

No quote

Hoặc:

No quote

Nếu link die các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Chúc các bạn vui vẻ, mạnh khoẻ, hạnh phúc

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cảm ơn bác nhiều nhé