Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tuổi thơ bạn đã chơi game 4 nút như contra, super mario, tank, compat,...Vậy 1 phần mềm giúp bạn quay lại tuổi thơ với game 4 nút thì sao? Bạn đã sẵn sàng quay lại tuổi thơ chưa?

Với hơn 300 game chuẩn của thế giới điện tử cầm tay, tôi tin là bạn sẽ có một chuyến trở về tuổi thơ thật đẹp!

Download Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

Cách tải:

Nếu link die các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Chúc các bạn vui vẻ, mạnh khoẻ, hạnh phúc :D

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cái này cài được trên điện thoại thì tuyệt.

Bạn có thể lên Google search: "chơi game 4 nút trên smartphone" là nó có rất nhiều bài viết để giúp bạn làm được điều này. Cũng từ ý tưởng và comment này của bạn mình sẽ lập 1 pic về game 4 nút trên Android và iOS ở 1 thời điểm gần nhất :) Còn trước hết bạn cứ Google search trước :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn có thể lên Google search: "chơi game 4 nút trên smartphone" là nó có rất nhiều bài viết để giúp bạn làm được điều này. Cũng từ ý tưởng và comment này của bạn mình sẽ lập 1 pic về game 4 nút trên Android và iOS ở 1 thời điểm gần nhất :) Còn trước hết bạn cứ Google search trước :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
Thanks bạn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tui mua cả máy về cho bọn nhóc chơi nó kêu chán ko bằng chơi game khác trên máy tính

Chơi nhiều rồi nên mới chán, chứ như bạn và mình hay những người lớn tuổi lâu ngày không động vào thì chơi ôn lại tuổi thơ cũng thú vị lắm đấy chứ :D

Phuocpham

Gà con
Hihi ! cái này hay nè. Thank bạn

JackSps

Búa Gỗ Đôi
Tuổi thơ bạn đã chơi game 4 nút như contra, super mario, tank, compat,...Vậy 1 phần mềm giúp bạn quay lại tuổi thơ với game 4 nút thì sao? Bạn đã sẵn sàng quay lại tuổi thơ chưa?

Với hơn 300 game chuẩn của thế giới điện tử cầm tay, tôi tin là bạn sẽ có một chuyến trở về tuổi thơ thật đẹp!

Download Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

No quote

Hoặc:

No quote

Nếu link die các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Chúc các bạn vui vẻ, mạnh khoẻ, hạnh phúc :D

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
đội ơn bác :)).

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cái trò mà có 2 thằng xanh đỏ, chọc chọc con dao, lúc chết quỳ xuống xong nằm úp tên là gì vậy các bạn?

Nói thế này thì hơi khó hình dung bạn ạ, bạn tải về rồi mò trong danh sách list game của nó xem có game bạn đang nói không nhé :)