Game Miễn Phí - [Tổng hợp] 21 phiên bản game Đào vàng trên máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí [Tổng hợp] 21 phiên bản game Đào vàng trên máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cách chơi Gold Miner

Gold Miner (đào vàng) là trò chơi giải trí nhẹ nhàng, trong đó bạn sẽ đi "đào" những kho báu và vàng để đạt được những điểm số cần thiết trong một thời gian qui định để vượt qua vòng chơi. Mỗi kho báu hoặc vàng sẽ có những điểm số khác nhau. Nếu bạn không đạt được đủ điểm yêu cầu trong vòng chơi thì sẽ bị thua cuộc.

Bạn cũng cần phải chú ý để tránh những chướng ngại vật, chúng sẽ làm mất thời gian của bạn. Ngoài ra các khối vàng càng lớn tuy có điểm cao nhưng đồng thời cũng sẽ làm tăng thời gian kéo chúng lên. Giữa mổi cấp độ chơi, bạn có thể mua các công cụ, chúng sẽ giúp ích cho bạn ở các vòng chơi có cấp độ cao hơn. Tuy nhiên bạn cũng cần xem xét để quyết định giữ lại điểm số của mình để dễ dàng đạt được mục tiêu vượt qua các vòng chơi tiếp theo.

Cách điều khiển trò chơi Gold Miner

Bạn sẽ nhìn theo hướng chuyển động qua lại của sợi dây và khi nào nó hướng về phía khối vàng hay báu vật thì hãy nhấn vào phím mũi tên xuống trên bàn phím để quăng dây đào vàng. Nếu trúng mục tiêu thì khối vàng hoặc báu vật sẽ được tự động kéo lên, nếu không trúng thì dây cũng sẽ được thu lại.

Khi bạn kéo trúng những chướng ngại vật thì có thể sử dụng các công cụ đã mua để tìm cách hủy nhanh các chướng ngại vật này, bạn có thể sử dụng một lần.

Công dụng của các bảo bối trong Gold Miner
  • Pháo: Phá hủy nhanh vật đang được kéo lên.
  • Cỏ ba lá: Tăng cơ hội của bạn để tìm các vật ở dưới túi bí mật.
  • Đánh bóng kim cương: Tăng giá trị của các viên kim cương so với vàng.
  • Sách Rock'n'roll: Những tảng đá sẽ vô giá như vàng.
  • Thức uống tăng lực: Tăng sức mạnh dễ dàng kéo các vật phẩm lên để nhanh chóng vượt qua vòng.

imagesqtbnANd9GcTNFNHew_QSAJuC_GVTrzwtVhcxZ4l0HU_WPc-olaTqWgLOZyNqIA.jpg

DOWNLOAD GAME ĐÀO VÀNG 21 PHIÊN BẢN (LINK TỐC ĐỘ CỰC CAO):

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn thoải mái khi chơi bộ 21 game đào vàng!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ko thấy link đâu hết

Bạn cần LIKE HOẶC BÌNH LUẬN để nhìn thấy link. Nếu sau khi làm như thế vẫn không được bạn F5 lại web vài lần. Không được nữa thì mình gửi cho bạn link tải trực tiếp qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn rồi nhé :) Chúc bạn vui vẻ ;)

thuy12345

Gà con
Cách chơi Gold Miner

Gold Miner (đào vàng) là trò chơi giải trí nhẹ nhàng, trong đó bạn sẽ đi "đào" những kho báu và vàng để đạt được những điểm số cần thiết trong một thời gian qui định để vượt qua vòng chơi. Mỗi kho báu hoặc vàng sẽ có những điểm số khác nhau. Nếu bạn không đạt được đủ điểm yêu cầu trong vòng chơi thì sẽ bị thua cuộc.

Bạn cũng cần phải chú ý để tránh những chướng ngại vật, chúng sẽ làm mất thời gian của bạn. Ngoài ra các khối vàng càng lớn tuy có điểm cao nhưng đồng thời cũng sẽ làm tăng thời gian kéo chúng lên. Giữa mổi cấp độ chơi, bạn có thể mua các công cụ, chúng sẽ giúp ích cho bạn ở các vòng chơi có cấp độ cao hơn. Tuy nhiên bạn cũng cần xem xét để quyết định giữ lại điểm số của mình để dễ dàng đạt được mục tiêu vượt qua các vòng chơi tiếp theo.

Cách điều khiển trò chơi Gold Miner

Bạn sẽ nhìn theo hướng chuyển động qua lại của sợi dây và khi nào nó hướng về phía khối vàng hay báu vật thì hãy nhấn vào phím mũi tên xuống trên bàn phím để quăng dây đào vàng. Nếu trúng mục tiêu thì khối vàng hoặc báu vật sẽ được tự động kéo lên, nếu không trúng thì dây cũng sẽ được thu lại.

Khi bạn kéo trúng những chướng ngại vật thì có thể sử dụng các công cụ đã mua để tìm cách hủy nhanh các chướng ngại vật này, bạn có thể sử dụng một lần.

Công dụng của các bảo bối trong Gold Miner
  • Pháo: Phá hủy nhanh vật đang được kéo lên.
  • Cỏ ba lá: Tăng cơ hội của bạn để tìm các vật ở dưới túi bí mật.
  • Đánh bóng kim cương: Tăng giá trị của các viên kim cương so với vàng.
  • Sách Rock'n'roll: Những tảng đá sẽ vô giá như vàng.
  • Thức uống tăng lực: Tăng sức mạnh dễ dàng kéo các vật phẩm lên để nhanh chóng vượt qua vòng.

DOWNLOAD GAME ĐÀO VÀNG 21 PHIÊN BẢN (LINK TỐC ĐỘ CỰC CAO):

No quote

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn thoải mái khi chơi bộ 21 game đào vàng!

Nhớ hồi đó mình có cái game "đào vàng kiểu Úc", giống Goldminer Vegas nhưng tiếng Việt, sau đó bị virus ăn mất, giờ tìm lại thì không thấy nữa. Trong các game đào vàng mình thích game này nhất.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhớ hồi đó mình có cái game "đào vàng kiểu Úc", giống Goldminer Vegas nhưng tiếng Việt, sau đó bị virus ăn mất, giờ tìm lại thì không thấy nữa. Trong các game đào vàng mình thích game này nhất.

Hình như phiên bản bạn đang nói nó nằm ở trong link trên đấy bạn :D

Hình như phiên bản bạn đang nói nó nằm ở trong link trên đấy bạn :D
Mình đã kiểm tra rồi, trong link của bạn chỉ có Gold Miner Vegas (tức là bản tiếng Anh), 2 file trùng nhau là goldminervegas và daovang7, không có bản tiếng Việt như mình nói đâu.