Tôi post bài bên phần mềm mod cứ xoá bài hoài đã thế không được duyệt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tôi post bài bên phần mềm mod cứ xoá bài hoài đã thế không được duyệt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cho mình hỏi có nhiều bài của mình , mình post lên bên phần mềm không được duyệt bài mà còn xoá bài nữa, cho nên mình muốn hỏi mình post sai phạm nội quy ở chỗ nào cứ xoá bài mãi thế ???, post bài mà cứ xoá hoài đôi lúc tôi rất nản lắm luôn đã thế mà không có lý do chứ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bài của bạn bị xoá vì để link trực tiếp trong thẻ ẩn (đọc topic nội quy box phần mềm) để hiểu rõ hơn. Lý do là vì vấn đề bản quyền nên diễn đàn buộc phải làm gắt vấn đề này!

Các lần xoá bài mình đều có ghi note nhắc nhở để bạn biết mình sai ở đâu để lần sau làm tốt hơn!

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bài của bạn bị xoá vì để link trực tiếp trong thẻ ẩn (đọc topic nội quy box phần mềm) để hiểu rõ hơn. Lý do là vì vấn đề bản quyền nên diễn đàn buộc phải làm gắt vấn đề này!

Các lần xoá bài mình đều có ghi note nhắc nhở để bạn biết mình sai ở đâu để lần sau làm tốt hơn!

bạn có nhắc nhỡ note sao mình không thấy trong hộp thư hay mail box , để mình còn edit lại chứ, ý bạn nói mình đổi link download à, ok tôi biết lý do rồi , có thể khoá topic rồi đó

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bạn có nhắc nhỡ note sao mình không thấy trong hộp thư hay mail box , để mình còn edit lại chứ, ý bạn nói mình đổi link download à, ok tôi biết lý do rồi , có thể khoá topic rồi đó

Trước khi tham gia diễn đàn, bạn cần đọc kỹ nội quy để tránh việc có những thắc mắc không đáng có.

Link download không được share công khai trực tiếp (thậm chí kể cả link download đặt trong thẻ ẩn), mà cần được chia sẻ dưới dạng mã Hex. Việc chia sẻ link công khai trực tiếp sẽ bị Google quét ra và diễn đàn dính DMCA, làm hỏng sân chơi của cả một cộng đồng. VN-Zoom.com là một bài học rất đáng giá và có giá trị nguyên bản cho đến thời điểm này. Một phần sụp đổ cũng vì DMCA từ các vấn đề lậu, bản quyền.

Topic mẫu bạn có thể tham khảo ở bên dưới:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.