Hỏi/ Thắc mắc - Tôi cần hỗ trợ unlock iphone 7 ios 15.6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tôi cần hỗ trợ unlock iphone 7 ios 15.6

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Chào anh em!
Tôi đang gặp một thử thách cay đắng, hàng xóm có cái iphone 7 ios 15.6 mà quên icloud nên không cài được bất cứ phần mềm gì, ban đầu tôi cứ nghĩ là cài lại fimware là nó mất icloud ai ngờ đâu cài lại là nó khoá chủ sở hữu với icloud: [email protected]. Tôi mò đủ thứ trên mạng từ phần mềm đến dns, proxy nhưng vẫn không xoá được cái icloud này để vào màn hình chính. Mong được sự trợ giúp cùa anh em, có điều là tôi không có tiền, anh em nào giúp tôi được tôi free thì tôi xin chân thành cảm ơn

H

H Thong

Cái này chắc tiệm dt ẩn icloud hoặc bypass gì đó xong bán. Mình mua xài một thời gian reset cái dính icloud lại. Nói hàng xóm bán đi bác ơi.{go}

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bị dính iCloud rồi mà còn unlock gì nữa, trước tôi làm chuyên bên mảng iPhone có 1 trang web có thể mở khoá dạng "black list" nhưng chi phí rất cao, kiểu như trang web họ móc nối với nhân viên của Apple ấy, mấy cái thủ thuật bypass chỉ phù hợp với iOS cũ cỡ 13, 14 trở xuống thôi, đau đầu nhất là cái điện thoại này đang dùng bản mới nhất hiện tại 15.6 luôn, khó càng thêm khó, giờ cái điện thoại này nó như là 1 vật dụng chặn giấy cao cấp ấy, hơi phủ phàng nhưng sự thật là vậy.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Ios mới nhất, dính cloud thì làm cục chặn giấy rồi. Bạn lầm tưởng ios vs android rồi , ngay cả android cũng tùy dòng mới bypass dc hoặc mất tiền để unlock .
Tóm lại giờ bạn muốn suôn sẻ với hàng xóm thì thương lượng hoặc mua con tương tự rồi đưa cho ngta , bán xác con này bù tiền . cũng là bài học cho bạn khi chưa hiểu rõ về n mà dám vọc

sonha

Rìu Sắt
Ios 15.6 thì kể cả ra cửa hàng cũng chịu thôi bác ơi

Le Duc 287

Rìu Vàng
Chào anh em!
Tôi đang gặp một thử thách cay đắng, hàng xóm có cái iphone 7 ios 15.6 mà quên icloud nên không cài được bất cứ phần mềm gì, ban đầu tôi cứ nghĩ là cài lại fimware là nó mất icloud ai ngờ đâu cài lại là nó khoá chủ sở hữu với icloud: [email protected]. Tôi mò đủ thứ trên mạng từ phần mềm đến dns, proxy nhưng vẫn không xoá được cái icloud này để vào màn hình chính. Mong được sự trợ giúp cùa anh em, có điều là tôi không có tiền, anh em nào giúp tôi được tôi free thì tôi xin chân thành cảm ơn
bạn mang qua đường quan hoa chuyên làm cho thợ khắp hà nội mk ko nhớ rõ ngõ nào hình như 187 thì pải. bạn đi từ lotter ra rẽ phải một đoạn ngõ đó to đi oto vào đc chuyên unicloud cho thợ. gần đoạn có 3 đồng chí chữa cháy mới tạch đó. hình như số này bạn gọi thử xem nói là thợ ở tỉnh lẻ lên nhờ un cho giá thợ bạn nhé 0947928795

Sửa lần cuối:

toanndt93

Búa Đá Đôi
Chào anh em!
bác tham khảo video này xem sao nhé

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ios mới nhất, dính cloud thì làm cục chặn giấy rồi. Bạn lầm tưởng ios vs android rồi , ngay cả android cũng tùy dòng mới bypass dc hoặc mất tiền để unlock .
Tóm lại giờ bạn muốn suôn sẻ với hàng xóm thì thương lượng hoặc mua con tương tự rồi đưa cho ngta , bán xác con này bù tiền . cũng là bài học cho bạn khi chưa hiểu rõ về n mà dám vọc

Thật ra vẫn có cách mở được icloud cho bản iOS mới nhất, nhưng phải can thiệp sâu vào main, đại khái như đóng lại chip bên trong, mấy ông thợ ngoài tiệm nhỏ hay chợ đen thường lách luật bằng cách này, thậm chí có 1 số tool cứng của pháp sư bên TQ vẫn vẽ bùa được, khi "hô biến" xong cái máy thì vẫn dùng được bình thường, nếu may mắn có thể dùng lâu dài, nhưng lỡ Apple nó quét series thì cơ hội là 50/50.