Thiết kế & Đồ họa - TMPGEnc Video Mastering Works v5.0.6.38 Repack - Chỉnh sửa, biên tập video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa TMPGEnc Video Mastering Works v5.0.6.38 Repack - Chỉnh sửa, biên tập video

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Với những người yêu thích việc biên tập và chỉnh sửa video thì TMPGEnc Video Mastering Works sẽ mang lại cho họ những tính năng vượt trội và đầy đủ nhất để có thể tạo ra những video ưng ý người dùng.

TMPGEnc Video Mastering Works cho phép người dùng sắp xếp tài liệu video và audio phục vụ cho việc biên tập. Do đó, người dùng có thể sắp xếp trật tự các video và audio theo nội dung đã được định sẵn từ trước để làm thành bộ phim hoặc video mới.

Ngoài ra TMPGEnc Video Mastering Works còn cung cấp tính năng tạo hiệu ứng trong hình ảnh, thêm nhạc nền để có video thêm sống động và hấp dẫn hơn.

Không chỉ có hiệu ứng áp dụng trong một video, TMPGEnc Video Mastering Works còn cung cấp 171 hiệu ứng chuyển tiếp giữa hai video clip trong một danh sách các dự án, lớp hoặc hai slide trong một clip trình chiếu. Điều này là hoàn toàn cần thiết trong việc tạo nên một dự án phim hoặc một clip hoàn chỉnh mang tính chuyên nghiệp cao.

Bên cạnh đó, TMPGEnc Video Mastering Works còn hỗ trợ người dùng các MPEG Tool – là một công cụ cung cấp các chức năng đơn giản và nâng cao để ghép, trích nội dung MPEG-1, MPEG-2 và MPEG-4 vào từ MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4 hoặc MKV container.

TMPGEnc Video Mastering Works hỗ trợ người dùng chuyển đổi nhiều định dạng khác nhau nên bạn không cần lo lắng về các định dạng khi biên tập các video.

Các tính năng khác của TMPGEnc Video Mastering Works

- Hỗ trợ công nghệ NVIDIA CUDA Intel Media SDK H.264 để làm tăng hiệu quả làm việc giúp rút ngắn thời gian hoàn thành video.
- Công cụ giúp thay đổi kích thước, di chuyển, xoay, hoạt họa… để video sinh động hơn.
- Tạo hiệu ứng mờ mà mosaic cho video clip được biên tập.

Download TMPGEnc Video Mastering Works v5.0.6.38 Repack - Chỉnh sửa, biên tập video

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Phần mềm này tôi biết dùng từ năm 2009, tôi rất là thích soft này, thời đó chưa có repack chỉ toàn là -censor-, tôi nhớ lúc đó có phim gì chiếu nhiều tập, download về rồi edit với soft và chép ra DVD xem. Thời gian sau này không dùng nó nữa, hôm nay thấy cháu post lại tôi rất là vui và vui hơn nữa là tôi cũng mới cài đặt thành công. Cảm ơn cháu rất nhiều nhé.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Mình chuyên xài cái này để làm DVD =))
Phần mềm này tôi biết dùng từ năm 2009, tôi rất là thích soft này, thời đó chưa có repack chỉ toàn là -censor-, tôi nhớ lúc đó có phim gì chiếu nhiều tập, download về rồi edit với soft và chép ra DVD xem. Thời gian sau này không dùng nó nữa, hôm nay thấy cháu post lại tôi rất là vui và vui hơn nữa là tôi cũng mới cài đặt thành công. Cảm ơn cháu rất nhiều nhé.
Mình cũng thích dùng phần mềm này, và kết hợp nó với TMPEnc Authoring Work là OK.

thebao261

Gà con
Rất hữu ích, m tks chủ thớt :))

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Link die rồi Bạn ơi! bạn gửi lại link giúp mình với.
Không thì cho mình link Proshow Producer cũng được nhé.
Cảm ơn bạn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Link die rồi Bạn ơi! bạn gửi lại link giúp mình với.
Không thì cho mình link Proshow Producer cũng được nhé.
Cảm ơn bạn!

Qua bên này bạn nhé.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Qua bên này bạn nhé.
Ô sờ kê.