Nhờ tư vấn - Tìm phần mềm tạo câu hỏi điền chữ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tìm phần mềm tạo câu hỏi điền chữ

boyfa009

Gà con
Xin chào anh em,

Mình hiện đang học ngoại ngữ, đang muốn ôn từ vựng cho kĩ một chút nhưng không muốn trả lời dạng trắc nghiệm. Mình đang tìm phần mềm nào có thể cho mình ra câu hỏi và phần đáp án mình phải trả lời bằng cách điền chữ cho đúng kết quả đã được soạn trước đó.
VD: từ "Boy" - đáp án mình phải điền là "Cậu bé"

Anh em nào biết cho mình xin tên với nhé.
Cảm ơn anh em!

Hacker Is Real

Hãy like thay vì post thanks ❤❤❤!
Instant Immersion là một công cụ học ngoại ngữ hiệu quả dành cho những người muốn cải thiện tiếng Anh của mình.
Phần mềm này có các chức năng cơ bản từ bài tập tiếng Anh, câu đố (quizzes) để người học luyện tập và có được các kỹ năng cần thiết.
Bạn tải phần mềm tại Instant Immersion English nhé!

1234560987

Rìu Vàng
Bạn đã dùng thử duolingo chưa? Có cả bản trên web/android/iOS luôn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình đang dùng Duolingo đây, ứng dụng này cực kỳ hay trong học tiếng Anh và đáp ứng đầy đủ các điều kiện và yêu cầu như bạn nói.
Nếu bạn muốn học trên Web, bấm link bên dưới:
Còn nếu dùng trên điện thoại thì 2 hệ Android và iOS đều có, vào App Store search với từ khóa Duolingo để cài đặt app vào máy.
Chúc bạn vui vẻ!

Hacker Is Real

Hãy like thay vì post thanks ❤❤❤!
Mình đang dùng Duolingo đây, ứng dụng này cực kỳ hay trong học tiếng Anh và đáp ứng đầy đủ các điều kiện và yêu cầu như bạn nói.
Nếu bạn muốn học trên Web, bấm link bên dưới:

Còn nếu dùng trên điện thoại thì 2 hệ Android và iOS đều có, vào App Store search với từ khóa Duolingo để cài đặt app vào máy.
Chúc bạn vui vẻ!
cái này kiểu cơ bản vui thôi, chứ mình phá đảo app này rồi, muốn chuyên nghiệp là phải học một chương trình chuyên sâu về từ vựng á!