Tìm người trong ảnh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tìm người trong ảnh

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
định tìm tài liệu ak chế {angry}

kana kurashina
Bái phục tài tìm kiếm của bác.
Tại bài này mình nghe lâu lắm rồi mà ko biết em ấy là ai nên muốn biết thôi.

dammage

Rìu Chiến
tưởng cái google image phổ biến lắm rồi chứ, ai dè trong topic này còn nhiều người chưa biết quá
, bạn nào xài chrome thì click phải chuột lên hình chọn search google for image là ra

trong máy tui tình cờ có lưu 1 clip của em này (clip thường thôi), hoàn toàn không nhớ lưu từ khi nào nữa, hong biết cái thể loại clip quay lại mấy cảnh đời thường kiểu thức dậy, rửa mặt, ăn sáng, trang điểm, đi làm... theo "thuật ngữ chuyên môn" gọi là gì nữa

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
tưởng cái google image phổ biến lắm rồi chứ, ai dè trong topic này còn nhiều người chưa biết quá
, bạn nào xài chrome thì click phải chuột lên hình chọn search google for image là ra

trong máy tui tình cờ có lưu 1 clip của em này (clip thường thôi), hoàn toàn không nhớ lưu từ khi nào nữa, hong biết cái thể loại clip quay lại mấy cảnh đời thường kiểu thức dậy, rửa mặt, ăn sáng, trang điểm, đi làm... theo "thuật ngữ chuyên môn" gọi là gì nữa
Giờ mình mới biết cách này. Thanks.

Sửa lần cuối:

chipsteps

Rìu Vàng
em có HD Bluray của bé này luôn bác nhé! {big_smile}
đây là 1 đoạn trong đó, em cut để cho lên youtube:

Sửa lần cuối:

Shogeti

Gà con
Nhớ ngày xưa có mấy đĩa nhạc của Tuấn Vũ cũng hay có thể loại này. Vừa nghe nhạc hay vừa ngắm người đẹp...lôi cuốn vãi ra {look_down}{look_down}