Tìm người con gái trong tranh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tìm người con gái trong tranh

dammage

Rìu Chiến
ấy dùm 2 cái hình chứ hông quen, coi bộ bạn có nhiều "người trong mộng" dữ
, em nó đeo bảng tên để phạm thị loan hay phan thị loan gì đó kìa, search thử phạm thị loan hay loan phạm coi sao

uc

uc

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
ấy dùm 2 cái hình chứ hông quen, coi bộ bạn có nhiều "người trong mộng" dữ
, em nó đeo bảng tên để phạm thị loan hay phan thị loan gì đó kìa, search thử phạm thị loan hay loan phạm coi sao

uc

uc
Đội ơn thánh, nhưng mà tìm rồi không thấy :-s

chuixoixa

Rìu Bạc
Thử chức năng tìm ảnh của Google :D up load ảnh lên cho nó tìm. Biết đâu 1 phát ngon ăn.
Ngoài ra cách hiệu quả nhất là dùng sức mạnh của cộng đồng facebook, kỷ thuật tìm người ở trên đó còn hơn cảnh sát điều tra :D

prochimen

Búa Đá
Có gì đâu nhỉ, nhìn cũng thấy nhan nhản ra. Hay bác mới từ lò bách khoa ra chưa được ngắm gái bao giờ. :D

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Có gì đâu nhỉ, nhìn cũng thấy nhan nhản ra. Hay bác mới từ lò bách khoa ra chưa được ngắm gái bao giờ. :D
Sai rồi bác.
Ai bảo Bách Khoa chưa được ngắm gái bao giờ?
Học cùng lớp mình ngày xưa có bạn rất xinh sau này học khoa điện tử viễn thông. Nhà ở Hoàng Văn Thái, giờ lâu quá không gặp không biết lấy chồng ở đâu luôn :)

prochimen

Búa Đá
Sai rồi bác.
Ai bảo Bách Khoa chưa được ngắm gái bao giờ?
Học cùng lớp mình ngày xưa có bạn rất xinh sau này học khoa điện tử viễn thông. Nhà ở Hoàng Văn Thái, giờ lâu quá không gặp không biết lấy chồng ở đâu luôn :)

Biết đâu bạn đó cũng thích gái thì sao... {boss} Gái xinh có nhưng hiếm như lá mùa thu thôi, chứ tôi bảo khôngg đâu. Thế nên so với các trường kinh tế thì sao đọ về lượng được. :D