Nhờ tư vấn - Tiền quanh 1tr, nên chọn Creative E2500 hay Logitech Z333? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tiền quanh 1tr, nên chọn Creative E2500 hay Logitech Z333?

VoDanhPhD

Rìu Chiến
- Nếu có 2 lựa chọn trên thì tôi chọn Loa của Logitech !

Nếu mà tôi được đi mua tôi sẽ không chọn 2 cái loa trên - Tùy từng nhu cầu của người mua mà sẽ quyết định chọn lựa thui:
Nếu chỉ nghe nhạc từ máy Vi tính, Tivi, Điện thoại ở trong phòng nhỏ thì mình sẽ mua Soundbar 2.1 của LG, Samsung, Sony ...
Mã:
https://tiki.vn/loa-soundbar-2-1-kenh-samsung-hw-k350-hang-chinh-hang-p556302.html

Nếu nghe đơn giản 1 mình - có thể lựa chọn mấy loa di động của: JBL, LG, Sony ...

vinhtruyen92

Rìu Vàng
- Nếu có 2 lựa chọn trên thì tôi chọn Loa của Logitech !

Nếu mà tôi được đi mua tôi sẽ không chọn 2 cái loa trên - Tùy từng nhu cầu của người mua mà sẽ quyết định chọn lựa thui:
Nếu chỉ nghe nhạc từ máy Vi tính, Tivi, Điện thoại ở trong phòng nhỏ thì mình sẽ mua Soundbar 2.1 của LG, Samsung, Sony ...
Mã:
https://tiki.vn/loa-soundbar-2-1-kenh-samsung-hw-k350-hang-chinh-hang-p556302.html

Nếu nghe đơn giản 1 mình - có thể lựa chọn mấy loa di động của: JBL, LG, Sony ...

cảm ơn bác góp ý.
sound bar SS thì 1 lần vào điện máy, em nghe đang được bật sẵn quảng cáo thì ko đc ấn tượng vì âm thanh bị bể, ù ù, tiếng ko dứt khoát. chỉ đc cái volume to thôi. ko biết nếu chỉnh subwoofer thì có khá hơn ko. E sẽ ra siêu thị để thử nghe khi chỉnh giảm bass xem tn.

VoDanhPhD

Rìu Chiến
cảm ơn bác góp ý.
sound bar SS thì 1 lần vào điện máy, em nghe đang được bật sẵn quảng cáo thì ko đc ấn tượng vì âm thanh bị bể, ù ù, tiếng ko dứt khoát. chỉ đc cái volume to thôi. ko biết nếu chỉnh subwoofer thì có khá hơn ko. E sẽ ra siêu thị để thử nghe khi chỉnh giảm bass xem tn.
Có tùy biến điều chỉnh được nhé bạn ơi ! Tôi nghĩ nó là ổn áp nhất trong tầm giá - Nếu bạn hỏi những người đã mua rồi (hoặc xem đánh giá người mua trên tiki, shopee, lazada,...) thì sẽ thấy nó Vừa đủ đáp ứng nhu cầu ha!

caniquyvnz

Rìu Bạc
mình củng thích mấy cái này. lót dép hóng view từ anh em.Llúc trước mình được nghe loại của Bose loa vi tính có cái lổ sâu sâu. cách đây 15 năm lúc đó nghe rất thích, sau này chưa có cơ hội để trải nghiệm các sản phẩm khác
bạn nên đọc thêm bài này để có cái nhìn tổng quang hơn tý , chúc vui:cool:

Sửa lần cuối:

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Sau cùng em hồi đó mua con loa JBL soundbar Studio hình như 30W cũ còn bảo hành hãng.
1.4 củ vì mục đích cho tivi là chính.