Công cụ Internet - Thuốc trình tải file IDM | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Thuốc trình tải file IDM

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi có cái thuốc này post lên các bác , các bạn nào có dùng thì tải .
Hầu hết các thuốc các loại cho dù sạch hay dơ đều có thể bị AV nó bắt lại
Do vậy nếu tin dùng thì hãy loại trừ quét đối cới cái thuốc
View hidden content is available for registered users!

Attachments

• THUOC .7z.txt
    25.9 KB · Lượt xem: 66

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em vẫn dùng các fix của bạn hamanokito chia sẻ trong topic của bạn ấy (dùng gần 2 năm, update đều, code bằng .cmd yên tâm SD).
Topic này giúp cho những bạn ko may mắn có được fix của mod nokaito .
Với lại thấy 1 vài anh em vào cmt trong các topic khác nói bị lỗi và bị fake key vì vậy tôi mới lập topic này .
Nhưng hiện tại thì tôi dùng bambang , nó cũng cùng 1 cách fix của mod nokaito . Mà cái TÔNG bambang tôi cmt vào đó thường vậy mà cũng còn các mem than thở trong các topic khác ko chịu đọc và dùng

Hamano Kaito

Moderator
Topic này giúp cho những bạn ko may mắn có được fix của mod nokaito .
Với lại thấy 1 vài anh em vào cmt trong các topic khác nói bị lỗi và bị fake key vì vậy tôi mới lập topic này .
Nhưng hiện tại thì tôi dùng bambang , nó cũng cùng 1 cách fix của mod nokaito . Mà cái TÔNG bambang tôi cmt vào đó thường vậy mà cũng còn các mem than thở trong các topic khác ko chịu đọc và dùng
Bác cứ share thoải mái | mình ko quan tâm đến fix này nữa rồi
Bác đọc ở đây để hiểu | https://vn-z.vn/threads/internet-do...a-se-cai-gi-ma-ai-cung-biet.20538/post-417771

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

Hamano Kaito

Moderator
Tôi ko share cái của mod , vì bambang nó cũng làm được y như của mod , vì vậy ai thích thì cứ bambang mà dùng
Tùy bác thôi. Vì mình giờ ko còn xài block registry nữa
Nếu bác có ý định share thì share công khai luôn. Ko cần Inbox chi cho người ta nói chảnh chọe ! {bye}