Thiết kế & Đồ họa - ThunderSoft Slideshow Factory v4.6.0 Full/Templates - Tạo slideshow từ ảnh và video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
ThunderSoft slideshow Factory là gói phần mềm cực kỳ dễ sử dụng cho phép bạn tạo slideshow từ hình ảnh và video của mình. Bạn có thể thêm hiệu ứng chuyển tiếp, áp dụng chú thích, phát nhạc, sử dụng clip art và hơn thế nữa trên ThunderSoft Slideshow Factory. Với hơn 70 mẫu hoạt hình khác nhau, thật dễ dàng để tạo trình chiếu và xuất bản dưới dạng phim SWF, Executable, Screen Saver. Thậm chí tạo một slideshow video và tải lên youtube.

Các tính năng của ThunderSoft Slideshow Factory
  • Thêm hơn 70 hiệu ứng chuyển tiếp.
  • Bắt đầu nhanh chóng với hơn 70 mẫu hoạt hình khác nhau (Bao gồm 2 gói mẫu).
  • Xây dựng album với hơn 500 hình ảnh và hoàn thành chúng với trang chỉ mục hình thu nhỏ.
  • Hỗ trợ định dạng âm thanh .wav, .mp3, .wma làm nhạc nền.
  • Xuất bản trình chiếu của bạn dưới dạng tệp Flash / HTML, EXE, Screensaver hoặc Video.
  • Xuất bản trình chiếu dưới dạng video HTML5, hỗ trợ tất cả các trình duyệt chính và có thể được xem trong iPad, iPhone.
  • Hỗ trợ tất cả các tệp video lớn, bao gồm flv, mp4, mpg, avi, wmv, mkv, Mov,..
  • Hỗ trợ định dạng video HD.
  • Chia sẻ album ảnh của bạn hoặc trình chiếu trực tuyến.
  • Xuất bản tệp .swf cho Google Adwords.
Các công việc mà ThunderSoft Slideshow Factory có thể giúp đỡ bạn:
  • Trình chiếu ảnh với hiệu ứng chuyển tiếp.
  • Trình chiếu video Youtube.
  • Trình chiếu video HTML5 cho trang web của bạn.
  • Trình chiếu màn hình trình chiếu.
  • Thư viện ảnh thu nhỏ.
  • Flash banner cho trang web của bạn.
Download ThunderSoft Slideshow Factory v4.6.0 Full/Templates - Tạo slideshow từ ảnh và video

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

annhat45

Gà con
cảm ơn bạn nhiều nhé.

Bạn ơi , làm sao để bẻ khóa phần mềm này đây , mình đã tải về rồi , nhưng khi mình làm thử khi xuất Video ra thì nó có chữ của nhà sản xuất , nhìn xấu lắm ....

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn ơi , làm sao để bẻ khóa phần mềm này đây , mình đã tải về rồi , nhưng khi mình làm thử khi xuất Video ra thì nó có chữ của nhà sản xuất , nhìn xấu lắm ....

Bạn copy cả 2 file trong thư mục Cr@ck UZ1 vào thư mục cài đặt của phần mềm là sẽ cr@ck phần mềm thành công.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!