Thảo luận - Thread GetLink Fshare Vip Free cho Ae | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Thread GetLink Fshare Vip Free cho Ae

vietquang99

Búa Gỗ
Comment link Fshare mà các bạn cần get bên dưới bài viết get link Fshare này.
Hiện trên vn-zoom mình đang get <10gb cho ae vì hiện mạng mẽo đang lởm do đứt cáp ai muốn get > 10gb thì kb fb mình nhé :

https://www.facebook.com/quangquang1806.9

2. Nếu như mình rep comment của anh em là:

• “đang tải” => nghĩa là đang tải (nhằm thông báo để ae biết là file mình đang được tải).
  • “done” => đã tải xong.

Sau khi Huy báo done thì các bạn có thể vào website: OneDrive for Free lướt tìm file hoặc vào ô search màu hồng góc phải trên cùng → gõ tên file → nhấn Search sẽ ra file các bạn cần.

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
Mở hàng chợ giúp mình get link này với nhé. Cám ơn chủ thớt trước ;)

vietquang99

Búa Gỗ
Mở hàng chợ giúp mình get link này với nhé. Cám ơn chủ thớt trước ;)

Done nhe b

pt9dat

Gà con
b get dùm mình file này vs nha, thanks

phucgo0147852

Búa Gỗ
Bác get giúp e 2 link này với ạ, e cảm ơn bác nhiều

vietquang99

Búa Gỗ
Chang Vo Cua Em.2018.1080p.NF.WEB-DL.DDP5.1.x264-NOGRP.mkv - Fshare
[MAT BIEC] Dreamy.Eyes.2019.1080p.NF.WEB-DL.DDP5.1.x264-T4H.mkv - Fshare
Done nhé

hymalapson

Búa Gỗ
Hiện trên vn-zoom mình đang get <10gb cho ae vì hiện mạng mẽo đang lởm do đứt cáp ai muốn get > 10gb thì kb fb mình nhé :

• “đang tải” => nghĩa là đang tải (nhằm thông báo để ae biết là file mình đang được tải).
  • “done” => đã tải xong.

Sau khi Huy báo done thì các bạn có thể vào website: OneDrive for Free lướt tìm file hoặc vào ô search màu hồng góc phải trên cùng → gõ tên file → nhấn Search sẽ ra file các bạn cần.
Cảm ơn Bạn mình bookmark để đây khi nào cần mình sẽ nhờ.

LouisV

Búa Gỗ

• “done” => đã tải xong.

Cám ơn bác.

vietquang99

Búa Gỗ
Vì giờ có nhiều người nhờ get nên phiền mọi người vào Group Facebook của em để dễ đọc nhé chứ nhiều nới nhiều lúc e quên nên sẽ lâu