Thông báo xóa tất cả các tài khoản dùng email ảo

Administrator
Gần đây hệ thống email nhận được nhiều email lỗi từ các tài khoản ảo. Việc này làm lãng phí tài nguyên và ảnh hưởng tới các thành viên khác trong quá trình gửi và nhận email xác nhận tại diễn đàn.

Nhiều tài khoản sử dụng email không tồn tại

Vì vậy trong thời gian tới mình sẽ quét lại toàn bộ tài khoản thành viên. Những thành viên dùng email ảo sẽ bị xóa tài khoản khỏi diễn đàn

Trong thời gian scan và kiểm tra các tài khoản email , mình tạm thời tắt hệ thống gửi email. Sau khi kiểm tra chính xác sẽ khôi phục

Trả lời

tuanbaocat

Gà con
Mình đăng ký mãi ko nhận dc mail kích hoạt. Phải pm cho admin Vinh mới dc active tài khoản đó Mod

NDTA1997

Gà con
lúc trước khi đăng ký thì ko nhận đc email kích hoạt mà phải ib fb cho admin để kích hoạt tài khoản ko biết có bị xoá acc ko :(((

thienvk

Búa Gỗ
Chỉ cần email là thật , nhận , gửi được thư. Sẽ ko bị xóa

Mình chính chủ cả email lẫn nick nên không lo lắm :D

Administrator

Administrator
Trong thời gian scan và kiểm tra các tài khoản email , mình tạm thời tắt hệ thống gửi email. Sau khi kiểm tra chính xác sẽ khôi phục

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
xài mail chính chủ cho công việc nhưng đọc xong vẫn phải vào làm nháy... à k vào kiểm tra lại cho chắc =)

cukanaver

Rìu Vàng
Ủng hộ Admin!! e đăng ký lâu rồi quên mất dùng mail gì phải xem lại mới được {big_smile}

TheDarkNight

Búa Gỗ Đôi
Lúc vn-z mới mở cũng dk mà gmail k ver dc , phải qua mail khác mới dc . K biết gmail có lỗi ko ??