Thông báo về việc tuyển nhân sự BQT diễn đàn VN-Zoom năm 2022 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thông báo về việc tuyển nhân sự BQT diễn đàn VN-Zoom năm 2022

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Xin chào các thành viên trong diễn đàn VN-Zoom thân yêu và đáng mến!

Qua theo dõi, BQT diễn đàn thấy hiện nay một số thành viên trong BQT đã rất lâu không online, một số xin nghỉ vì lý do gia đình và sức khỏe. Để đảm bảo duy trì diễn đàn tiếp tục hoạt động có hiệu lực, hiệu quả, đặc biệt khi dịp cuối năm đang đến, vì vậy mình mở lại topic Đăng ký Mod 2022 tại:
hoặc nhấn vào biểu tượng "Đăng ký Mod tại diễn đàn Vn-Z.vn 2022" hiển thị ở góc phải dưới cùng của màn hình để tiến hành đăng ký trở thành một thành viên trong BQT của diễn đàn VN-Z nhằm bổ sung thêm các vị trí quản lý tại diễn đàn.

Thời gian bắt đầu từ ngày hôm nay (10/10/2022) đến hết tháng 12/2022.

Các bạn đăng ký theo mẫu đã có sẵn.

Cảm ơn các thành viên trong BQT nói riêng và các thành viên trong diễn đàn VN-Z nói chung đã luôn ủng hộ, đồng hành cùng với diễn đàn trong suốt thời gian vừa qua!

Thân
BQT diễn đàn VN-Z.vn!

N

n2t4r

Xin chào các thành viên trong diễn đàn VN-Zoom thân yêu và đáng mến!

Qua theo dõi, BQT diễn đàn thấy hiện nay một số thành viên trong BQT đã rất lâu không online, một số xin nghỉ vì lý do gia đình và sức khỏe. Để đảm bảo duy trì diễn đàn tiếp tục hoạt động có hiệu lực, hiệu quả, đặc biệt khi dịp cuối năm đang đến, vì vậy mình mở lại topic Đăng ký Mod 2022 tại:
hoặc nhấn vào biểu tượng "Đăng ký Mod tại diễn đàn Vn-Z.vn 2022" hiển thị ở góc phải dưới cùng của màn hình để tiến hành đăng ký trở thành một thành viên trong BQT của diễn đàn VN-Z nhằm bổ sung thêm các vị trí quản lý tại diễn đàn.

Thời gian bắt đầu từ ngày hôm nay (10/10/2022) đến hết tháng 12/2022.

Các bạn đăng ký theo mẫu đã có sẵn.

Cảm ơn các thành viên trong BQT nói riêng và các thành viên trong diễn đàn VN-Z nói chung đã luôn ủng hộ, đồng hành cùng với diễn đàn trong suốt thời gian vừa qua!

Thân
BQT diễn đàn VN-Z.vn!
mình thì mới biết đến diễn đàn khoảng 1, 2 tháng nay, cũng có hoạt động, không biết có tích cực hay không nhưng thấy mọi người vui vẻ, ai cũng giỏi nên ngưỡng mộ lắm, tự thấy trình độ bản thân vẫn còn quá non kém so với mặt bằng chung nên sẽ cố gắng thêm vì mọi người

Nokia8800

Rìu Sắt
Forum đối với mình nó vẫn là cái gì đó đỉnh hơn mxh, anh chị em Admin, Mod của vn-zoom, vn-z thì quá tuyệt vời rồi :D.
Mình cũng tham gia lâu rồi, hầu như ngày nào cũng phải lướt vn-zoom ít nhất 1 lần. Không học cntt nhưng có đam mê tìm tòi học hỏi và vn-z từ xưa đã là phần không thể thiếu, vậy mà đến giờ vẫn ko dám đăng ký làm Mod kkk.
Chém gió tí để bài lên trên cho anh em tâm huyết thấy mà đăng ký. Mưa lạnh quá các cụ ạ!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Forum đối với mình nó vẫn là cái gì đó đỉnh hơn mxh, anh chị em Admin, Mod của vn-zoom, vn-z thì quá tuyệt vời rồi :D.
Mình cũng tham gia lâu rồi, hầu như ngày nào cũng phải lướt vn-zoom ít nhất 1 lần. Không học cntt nhưng có đam mê tìm tòi học hỏi và vn-z từ xưa đã là phần không thể thiếu, vậy mà đến giờ vẫn ko dám đăng ký làm Mod kkk.
Chém gió tí để bài lên trên cho anh em tâm huyết thấy mà đăng ký. Mưa lạnh quá các cụ ạ!
Đừng ngại ngùng hãy đăng kí trial Mod 30 ngày, sau 30 ngày không gia hạn cũng không sao.:D

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Đừng ngại ngùng hãy đăng kí trial Mod 30 ngày, sau 30 ngày không gia hạn cũng không sao.:D
Mod vn-z lợi chả có gì mà phải dư trách nhiệm, đừng nghe những lời đường mật bạn ơi...