Hướng dẫn - Thiết kế Website toàn tập | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Thiết kế Website toàn tập

caniquyvnz

Rìu Bạc
chấm ,để đó khi nào cần lấy bài của bạn ra. thank`s so much {boss}

yamaha711

Gà con
Hướng dẫn thiết kế website mà không cần kĩ năng lập trình. Hướng dẫn chi tiết từng bước.
Thực hiện bởi RS_lyly2009

Để tạo website, bạn chỉ cần thực hiện theo quy trình sau.

01. Tên miền là gì?
02. Hướng dẫn mua tên miền

03. Hosting là gì?
04. Hướng dẫn mua hosting

05. Trỏ tên miền về hosting
06. Cài đặt WordPress

07. Thiết kế website

07-1. Thiết kế web tin tức

07-2. Thiết kế web bán hàng

07-3. Thiết kế blog cá nhân

---
Nếu phát hiện lỗi, hãy cho mình biết bằng cách bình luận bên dưới.
Nếu có yêu cầu về nội dung bài viết, hãy bình luận bên dưới.
Nếu có thắc mắc gì, hãy bình luận bên dưới, mình sẽ hỗ trợ nhé!
--
Ảnh: usabilla.com
tuyệt vời. cám ơn bạn

Mtdev

Junior Moderator
Thiết kế web chi tiết thì rất mệt mỏi. Giờ thường kiếm theme rồi xào nấu lại theo ý của khách hàng.
thì đấy gọi là hướng dẫn dùng đó bác. chứ thớt đang để tiêu đề gây nhầm lẫn các con giời khách hàng vào lại bảo thiết kế web đơn giản vậy làm cho mình 500k thôi nhé :|

Son3011

Gà con
Hướng dẫn thiết kế website mà không cần kĩ năng lập trình. Hướng dẫn chi tiết từng bước.
Thực hiện bởi RS_lyly2009

Để tạo website, bạn chỉ cần thực hiện theo quy trình sau.

01. Tên miền là gì?
02. Hướng dẫn mua tên miền

03. Hosting là gì?
04. Hướng dẫn mua hosting

05. Trỏ tên miền về hosting
06. Cài đặt WordPress

07. Thiết kế website

07-1. Thiết kế web tin tức

07-2. Thiết kế web bán hàng

07-3. Thiết kế blog cá nhân

---
Nếu phát hiện lỗi, hãy cho mình biết bằng cách bình luận bên dưới.
Nếu có yêu cầu về nội dung bài viết, hãy bình luận bên dưới.
Nếu có thắc mắc gì, hãy bình luận bên dưới, mình sẽ hỗ trợ nhé!
--
Ảnh: usabilla.com
Thank you so much

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Vừa hỏi báo giá một dịch vụ thiết kế web họ báo 23 củ :((((
Mình chỉ làm web dạng blog, wordpress đơn giản bạn nào có kinh nghiệm chỉ cho mình chỗ học hoặc chỗ làm giá hợp lý với
Cám ơn nhiều

caolaogia7

Búa Gỗ
cái này là hướng dẫn sử dụng mã nguồn mở và giao diện có sẵn chứ đâu phải là hướng dẫn lập trình đâu đúng ko thớt ?

caolaogia7

Búa Gỗ
Vừa hỏi báo giá một dịch vụ thiết kế web họ báo 23 củ :((((
Mình chỉ làm web dạng blog, wordpress đơn giản bạn nào có kinh nghiệm chỉ cho mình chỗ học hoặc chỗ làm giá hợp lý với
Cám ơn nhiều
bác muốn làm website kiểu gì mà bên thiết kế đòi 23 củ ? Nếu được bác inbox mình xem yêu cầu tính năng của website hoặc trang web nào bạn muốn làm giống. Với giá 23 củ mình nghĩ là tính năng website cao rồi

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
cái này là hướng dẫn sử dụng mã nguồn mở và giao diện có sẵn chứ đâu phải là hướng dẫn lập trình đâu đúng ko thớt ?
đúng rồi bác, chứ lập trình mà đơn giản thế thì dev đầy ra {ah}
bác muốn làm website kiểu gì mà bên thiết kế đòi 23 củ ? Nếu được bác inbox mình xem yêu cầu tính năng của website hoặc trang web nào bạn muốn làm giống. Với giá 23 củ mình nghĩ là tính năng website cao rồi
thuận mua vừa bán thôi, không phải cứ giá cao là web phải tính năng phức tạp. Như em làm web, web giới thiệu công ty đơn giản tầm 7 trang, chả có tính năng gì, thuê một đứa biết WP cơ bản cũng làm được, em sẽ tính gần 20 tri {byebye}

kimmaqn90

Gà con
cám ơn bác nhé.