Thế hệ cpu thứ 5 của amd | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thế hệ cpu thứ 5 của amd

doanhanam

Búa Gỗ
Kiến trúc zen_3 mới có sản phẩm thế hệ thứ 5 . Ai muốn có máy thế hệ thứ 5 mới nhất của amd thì có thể tìm tại đây :
http://makecool.ddns.net/computeraid.php
Gõ vào giữa dấu nháy : “ I have 900 usd .I want to use amd_ryzen_generation_5 cpu generation .”
Lưu ý : cấu hình tối thiểu là 900 usd . Các bạn muốn tìm cấu hình từ khoảng min phải trên 900 usd . Còn max thì tùy ý .

Hay nếu các bạn không quan tâm tới chi phí thì chỉ cần bỏ phần tiền ra thì có cấu hình máy cho các bạn dùng .

Sửa lần cuối:

suxedung92

Búa Gỗ
Đã mắc công làm cái web, sao bạn không cài đặt giao diện cho web chỉ cho người dùng nhập input số tiền và cpu. Rồi từ đó lấy dữ liệu để tính toán cho ra kết quả. Mà bạn viết gì dài dòng, loằng ngoằng copy nào là dấu nháy từa lưa tùm lum rối um rối sùm lên vậy ban ? Từ cái post của bạn cho tới cái web, mình kiên nhẫn đọc 5 lần mới hiểu luôn á

doanhanam

Búa Gỗ
Đã mắc công làm cái web, sao bạn không cài đặt giao diện cho web chỉ cho người dùng nhập input số tiền và cpu. Rồi từ đó lấy dữ liệu để tính toán cho ra kết quả. Mà bạn viết gì dài dòng, loằng ngoằng copy nào là dấu nháy từa lưa tùm lum rối um rối sùm lên vậy ban ? Từ cái post của bạn cho tới cái web, mình kiên nhẫn đọc 5 lần mới hiểu luôn á
Mình có video hướng dẫn mà bạn .
Rồi , để mình ghi lại cho nó gọn và dễ hiểu hơn . Cảm ơn bạn nhé ! .

Rồi mình sửa lại từ ngữ xong rồi . Lúc ghi vội quá nên tối nghĩa . Mình đọc cũng thấy như vậy . Phần vì dịch của google mà không chịu kiểm tra . Cảm ơn bạn một lần nữa ! .

Sửa lần cuối:

doanhanam

Búa Gỗ
Đã chỉnh sửa và thêm các chức năng . Giờ thì các bạn xài rất dễ dàng . Cảm ơn sự phản hổi của các bạn .